[emoji23] [emoji23] [emoji23] first of all umejichanganya kwa kuleta issue ya election violence, buda that was two years before we got the current democratic constitution! Before the new construction, ilikuwa mwenye pesa ndio mwenye nguvu and by bringing the new construction in 2010, hata huwe na pesa kiasi gany. Ukewe mzungu,muindi,msomali,mkikuyu ama mjaluo wooote tuko chini ya amri and thats why unaona demolition ikifanyikia mtu Kibera na westlands bila ubaguzi.Hayo yote umesema I agree with you, Except one, Kuwa shoga, Inatia Kinyaa sana Kuona mtu anasapoti ushoga, and for that leme stay Primitive.
And Besides, Which democracy are you referring, Is this Kenya with two presidents? Post election Mass Killings, watu mnauana kama wanyama halafu eti Democracy,
That your president is responsible for many deaths of innocent people than all presidents in Africa, lie?
Unajua wakenya mna uwezo mdogo sana wa kufikiri, kule ICC kina Kunyata wameua mashahidi ndio wakawa Salama,
I don't know how that US Copied constitution is helping you when Hunger, Grand Corruption, Tribalism, And Extreme Poverty sucks more...
hahahaha....[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]aisee kadoda umevuta vyema kile kinywele cha kwenye makende[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mnajaribu ila bado hamfiki ligi ya Mombasa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Sisi hapa kenya hatufanyi ujamaa kila mtu na maisha yake lakini kenya ni yetu wote #tukutane kwa biashara pekeebeing democratic is to not condemn when you see your brother akinyanduliwa katika sehemu yake ya kutolea mavi?
kutokana na maelezo yako nikwamba mafuta yako mwenyewe yamekukaangaππππππππππ[emoji23] [emoji23] huyu tushazoea..thats all he knows..we see we ignore..bora uhai
Sent using Jamii Forums mobile app
hzo nn unatuonesha budaaππππMnajaribu ila bado hamfiki ligi ya Mombasa
Hahahahahahahaha, I am sorry my brother
We naona kingereza ndo kinamatata...those are the regions that encase the metropolitan region of nairobi..ulienda shule kweli??kutokana na maelezo yako nikwamba mafuta yako mwenyewe yamekukaanga[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
View attachment 848214
yani leo nimekudharau sana nilikua ninakuona kidogo unaakili kumbe umejaza funza kichwaniππππππ mm nilikwambia nairobi kufika dar kmefika nakupa 30 yrsWe naona kingereza ndo kinamatata...those are the regions that encase the metropolitan region of nairobi..ulienda shule kweli??
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23] [emoji23] [emoji23] me huwa najua akili yako ni ndogo sana..from how you debate and your reason..most can tell your IQ is very low..we just tolerate you cos of your emojis and blind patriotism...other than that nothing else..yani leo nimekudharau sana nilikua ninakuona kidogo unaakili kumbe umejaza funza kichwani[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mm nilikwambia nairobi kufika dar kmefika nakupa 30 yrs
acha hasira budaaπππππππ[emoji23] [emoji23] [emoji23] me huwa najua akili yako ni ndogo sana..from how you debate and your reason..most can tell your IQ is very low..we just tolerate you cos of your emojis and blind patriotism...other than that nothing else..
Sent using Jamii Forums mobile app