Sadly Wanyama will be just a spectator...watching from his heated seat on the sideline!ichoboy01 , joto la jiwe , kadoda , @Iwiva tarehe 27 August 2100hrs kuna mechi ya EPL Kali sana kati ya Victor Wanyama vs Manchester united. Thanks for watching. 😀😀😀
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Sadly Wanyama will be just a spectator...watching from his heated seat on the sideline!
[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]ichoboy01 , joto la jiwe , kadoda , @Iwiva tarehe 27 August 2100hrs kuna mechi ya EPL Kali sana kati ya Victor Wanyama vs Manchester united. Thanks for watching. 😀😀😀
Wakenya Nairobi imejengeka kipande kidogosana ukitembea Kwa mguu masaa 2 au 3 umekimaliza chote
kijana uko deep kwenye kisoda,bora walau ungekua unafafanua kwann waafrica wengi ni watu masikini hadi Leo"Shit" is understatement...I am old school!..but most of us dont stomach crap made from Imbeciles meaning a fool, an idiot, a cretin, a moron, a dolt, a halfwit, an ass, a dunce,a dullard, a simpleton,a nincompoop,a blockhead,an ignoramus,a clod; and More
watu kama wewe tunawapiga vita sana kwa nchi yetu kenyaHahaha badala ya kuchangia mada unaanza kufatilia personal life yangu eti unascreenshot unazileta hapa ili niumbuke kutoka nje ya mada ni dalili tosha kuwa you are stupid na huna akili kabisa
Dar es sallam imewashinda kwa ujinga wenu na topic mmeelekea kushindwa unaanza kuni-attack personal
P.u.m.b.a.v.u mmoja
Sent using Jamii Forums mobile app
To compare nairobi with dar es sallam is like to Compare Washngton city and mogadishu
Over
Sent using Jamii Forums mobile app
Haha huyu bwege hata uandishi wake tu wajionyesha ni pimbidaah[emoji134] [emoji134] [emoji134] tobaah,,,shoga lakikenya umevamia thread hebu tutolee laana ulizo nazo
Uko ndiko walikojaa wataalamu wakuongea kingereza [emoji23] [emoji23]    huwa nachekaga sana kuwaona machokoraa wakikenya miaka nenda rudi wakipost zile zile estate zao wakizirudia rudia miaka yote utafikiri wakazi wrote wanairobi wanatosha kuishi kwenye hizo estate,jibu ni hawatoshi kinachofanyika niyaficha makazi ya aina hiii kiukweli wingi was wakazi wa Nairobi hawatoshi kwa hizo estate a.k.a vibanda
NAIROBI CITY huu ni uchafu wenu[.   
View attachment 847043View attachment 847045View attachment 847046View attachment 847047View attachment 847048View attachment 847049
we shoga ni heri ungekaa kimya tuu au ukarudi kwenye jukwaa la chit-chat na facebook kulee kwa mashoga wenzakoHahaha badala ya kuchangia mada unaanza kufatilia personal life yangu eti unascreenshot unazileta hapa ili niumbuke kutoka nje ya mada ni dalili tosha kuwa you are stupid na huna akili kabisa
Dar es sallam imewashinda kwa ujinga wenu na topic mmeelekea kushindwa unaanza kuni-attack personal
P.u.m.b.a.v.u mmoja
Sent using Jamii Forums mobile app
punguza hasirawe shoga ni heri ungekaa kimya tuu au ukarudi kwenye jukwaa la chit-chat na facebook kulee kwa mashoga wenzako
Sent using Jamii Forums mobile app
Jamaa kumbe shoga ...vyovyote itakavyokuwa, whether wewe ni mkenya au mtz hilo kwangu sio tatizo.
tatizo ni maandiko yako, hakuna shaka wewe ni shoga 100%,wewe ni shoga proper.
maandiko yako kwa kiwango kikubwa yana sympathize ushoga bila wasiwasi.
niseme tu wazazi wako hapa hawana mtoto wa kiume rijari aliyekamilika kishababi, wemezaa toto la kiume shoga.
naweka hapa ushaidi wa maandiko yako ili kila mtu asome including kenyans then waku judge ili kuthibitisha ninayoyasema juu yako.
View attachment 847057View attachment 847058View attachment 847059
here is another proof that shows you are no doubt a gay proper. you are supporting taarab music, we are all aware about the sex behaviour from men who listen to taarab.many of them are gays.
View attachment 847060
tumeona bora tuku expose mapema ili wakenya wajue ni aina gani ya mtz anayeisifia nairobi.
povu ruksa.
Sent using Jamii Forums mobile app
tatizo huyo ndugu yenu, haijui Dar wala NBO hata maandishi yake yaonyesha mtu wa MSApunguza hasira
ndi wale wale....
We chalii acha ungese bana,tandale ndio dar yote Au embu ongea kama ulipita shule acha uzwazwaNyoko tu wewe
Mada nitachangia kama kawa ikikuuma unywe sumu ufe
Unaifananisha nairobi na tandale?
Na kuanzia sasa hivi sikuquote tena maana unatafuta kiki kupitia mm
Hunipati ng,ooooo
Na uache kuifananisha nairobi na vitu vya kijinga
Sent using Jamii Forums mobile app
ndio kawaida yao hio. wakija kwenye hii thread huwa wanajifanya wamevuta bange kidogo na kuchanganya na ugoro.... ila zidi kuwapa za usoWabongo hawapendi waambiwe ukweli ati wanataka kujaribu ku-compare nairobi a beutiful city in africa with dar es sallam jiji chafu na ambao halina hata status ya kuwa jiji
Sent using Jamii Forums mobile app
You are abuse me because nimesema kweli?
Nairobi itabaki kuwa nairobi
Dont compare nairobi with our shithole city of dsm
Continue to abuse me but nairobi is the best ever
Sent using Jamii Forums mobile app
wewe ni shoga period.[emoji23][emoji23][emoji23]Hahaha badala ya kuchangia mada unaanza kufatilia personal life yangu eti unascreenshot unazileta hapa ili niumbuke kutoka nje ya mada ni dalili tosha kuwa you are stupid na huna akili kabisa
Dar es sallam imewashinda kwa ujinga wenu na topic mmeelekea kushindwa unaanza kuni-attack personal
P.u.m.b.a.v.u mmoja
Sent using Jamii Forums mobile app