Wanatusikitisha....sana hawa majirani.hawa watu wana maisha ya ajabu sana ndio maana leo usishangae mzungu kuja kutalii nairobi kuangalia vile binaadamu wanaishi kama nguruwe kibera, ww angalia hata kwenye airlines ethiopia imeajiri raia wake zaidi ya 35000 wakat kq imeajiri wakenya na wasiozidi 3000, leo nashangaa kuskia SGR imeajiri wakenya hawazidi 800 wakat wachina wameajiriwa 5000 na wachina ndio wanaokula mshahara mkubwa mara mbili mpaka tatu ya hao wakenya[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
wao wamezoea kuibiwa hata SGR waliambiwa itakua na faida sasa inazalisha hasara😂😂Kwa hiyo how you do tendering bila kutangaza.?
tazara is meter gauge 40km/h sgr 120km/h😀😀 Answer my question! We built TAZARA in 70s so what the different btn ur SGR and TAZARA!? Is
with loss of 10b ksh😂😂😂😂 and 5000 chinnese workershaha whats Tazara is it an SGR?...give us the speed?....our railway has already transported over 1 million passengers btw Nai and mmsa....now your first phase to moro wont get a traffic of even 200000
tazara is over 70km/hr punguza ujinga na ujuaji😂😂😂tazara is meter gauge 40km/h sgr 120km/h
haha my friend your where can you get 1 million passengers from dar es salam to morogoro???with loss of 10b ksh[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] and 5000 chinnese workers
tazara is 40km/htazara is over 70km/hr punguza ujinga na ujuaji[emoji23][emoji23][emoji23]
No no no....you cannot even compare a train station to their best airport[emoji116][emoji116]and they talk about substandards[emoji38][emoji38]Hii labda uilinganishe na JNIA
Is that an open air market?No no no....you cannot even compare a train station to their best airport[emoji116][emoji116]and they talk about substandards[emoji38][emoji38]View attachment 823385
Mwasit ulimaliza ata cheti kwel?[emoji23] [emoji23]Dar es Salaam
Mombasa
Huyo jamaa ni shamba boy. Hata Nairobi hajawahi fika. Simu ya Itel ndo inampa kibuli huyu jamaa.Mwasit ulimaliza ata cheti kwel?[emoji23] [emoji23]
Haha anagusa itel? Kwan itel zinaruhusiwa humu?just kiddingHuyo jamaa ni shamba boy. Hata Nairobi hajawahi fika. Simu ya Itel ndo inampa kibuli huyu jamaa.
Bado sijamaliza hata sijaanza lakini unaona vile nawapeleka mbio.Mwasit ulimaliza ata cheti kwel?[emoji23] [emoji23]
Mkongomani vipi bado unaliwa tigo na waasi wa m23?Huyo jamaa ni shamba boy. Hata Nairobi hajawahi fika. Simu ya Itel ndo inampa kibuli huyu jamaa.
Mombasa mnainadi lakin iko hoiBado sijamaliza hata sijaanza lakini unaona vile nawapeleka mbio.
Ni sawa na kukuambia unionyeshe bandari kubwa kuliko Mombasa hapo Tz.Mombasa mnainadi lakin iko hoi
Nionyeshe jengo refu zaidi apo mombasa kwa sasa