Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

kwasababu imenunuliwa cash ndege saba nioneshe link yoyote kua kq imewahi kununua ndege cash nasubiri
 
you see how stupid you are unajiskiaje ukiskia mulikua na growing economy of 7% alaf leo hii munakua na 4.4%???πŸ˜‚πŸ˜‚

ndio hvo munaendelea??? yani kila sector kenya imekufa hakuna sector hata moja inayofanya vzr alaf munategemea kufanya vzr

tanzania kila mwaka inapanda kwenye growing economy percentage lakin tumekaa kimya hatuongei hapa

tatizo lenu nyie linalowatia umaskini zaidi ni kujifananisha na nchi zilizoendelea hapo tu ndipo munapokosea munasahau kua munachangamoto mbaya zaidi hata kuliko burundi

nchi yoyote inayoendelea duniani lazima ihakikishe chakula kwa wananchi wake chakutosha lazima ihakikishe mwananchi anamiliki ardhi ili kupunguza ukali wa maisha lazima ihakikishe ajira kwa wananchi wake sio nyie munaongoza africa kua na uneployment rate kubwa

ikiwa kenyatta pekee anamiliki ardhi ya ku settle 20million kenyans hapo sijazungumzia settlers wazungu unafkiri utakua na ndoto ya kumiliki ardhi
 
Last edited:
hawa watu wana maisha ya ajabu sana ndio maana leo usishangae mzungu kuja kutalii nairobi kuangalia vile binaadamu wanaishi kama nguruwe kibera, ww angalia hata kwenye airlines ethiopia imeajiri raia wake zaidi ya 35000 wakat kq imeajiri wakenya na wasiozidi 3000, leo nashangaa kuskia SGR imeajiri wakenya hawazidi 800 wakat wachina wameajiriwa 5000 na wachina ndio wanaokula mshahara mkubwa mara mbili mpaka tatu ya hao wakenyaπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Mtajaribu kutuangusha Lakini wapi! Mtazidi kubaki nyuma miaka nenda miaka rudi hadi yesu arudi
punguza emotions kijana.
 
Sisi ndio Kusema Brathe upende usipende we will always be ahead of you & thats why ksh1= Tsh.22....[emoji848][emoji848][emoji848] How? Ita because we lead & you follow!
 
Magufuli alienda shule kweli??? Sasa aty kama hufrahii utajuta(Dictatorship), maybe hio ndio inawafanya mtetee inchi yenyu labda aliwaambia mwenye atakosa nikunyongwa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116]
 
u would wish for that but I am sorry
If don't see your backward steps go see a doctor. What is the Different between ur SGR and our TAZARA!? We built it in 70s. πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
 
If don't see your backward steps go see a doctor. What is the Different between ur SGR and our TAZARA!? We built it in 70s. πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
haha whats Tazara is it an SGR?...give us the speed?....our railway has already transported over 1 million passengers btw Nai and mmsa....now your first phase to moro wont get a traffic of even 200000
 
haha whats Tazara is it an SGR?...give us the speed?....our railway has already transported over 1 million passengers btw Nai and mmsa....now your first phase to moro wont get a traffic of even 200000
πŸ˜€πŸ˜€ Answer my question! We built TAZARA in 70s so what the different btn ur SGR and TAZARA!? Is
 
Pooovu..[emoji134] [emoji134]
 
Ujinga yao ni kudhani Kenya imesimama juu hatutangazi projects vile president wao hutangaza kila kitu akifanya
sio imesimama inazidi kudidimia kila sectorπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ utalii mushakwisha tayari
 
Last edited:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…