Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Na sasa kina kadoda na icho walitumia lugha mbaya but waezi blockiwa....ata icho amesema said anataka vita zikue Kenya...mko xenophobic mnachukia wakenya sana
Hakuna mtu anachukia wakenya hapa hatuna ukabila sisi kuna wakenya wapo hapa toka jf imefunguliwa na mpaka leo wapo (usilete ukabila wako humu)usitutie nuksi ila kuna watu kama wewe mdomo kama choo lazima ule za uso.
 
Tumejenga nchi 10 yrs munalia hvi nyie mumejenga nchi 50 yrs na bado mlikuta wakoloni wamejenga Barbara na majengo alaf Leo unashangaaa hahahhahaahha
unajiaibisha na hii kauli yako ya kujenga inchi ten years sasa.ati wakoloni waliacha barabara...nkt
 
HYATT REGENCY, THE KILIMANJARO HOTEL

Facade








Reception


Diplomatic Suite


Royal Suite












Oriental Restaurant



The Palm


The Palm – All-day dining restaurantOverlooking the manicured gardens, it is the restaurant of choice for breakfast, business luncheons and dinner, offering lavish buffets and à la carte cuisine.












Infinity pool


Enjoy sunbathing at the pool deck












 
Tower za kuweka minara juu hhahahha alaf unaita urefu ukivaa kofia pia unapigia hesabu au????? Na je ikitolewa itabaki same figures hapa tunataka actual height hakuna ujanja hapa hhehehhhehheehh
Hahahahahahhaaa ndio jina lao hilo wazee wa minara.
 
unajiaibisha na hii kauli yako ya kujenga inchi ten years sasa.ati wakoloni waliacha barabara...nkt
Hawakuacha kitu Tanzania waliacha nini???Taja walioacha Nyie mpaka Leo plan za Barbara munatumia za wakoloni majengo ndo usiseme mengi munatumia ya wakoloni hahahhaha 10 yrs my frnd munalia hvi hahhahhahahah😀😀😀
 
ati ten floors....ata nyumba za watu kuishi pipeline ni ten floors
Ulicho reply nikipi hasa!!
Nimesema aweke jengo kwa jengo
kuanzia 40 kushuka
mwisho 10fl
Tuone Kati ya Dar na Nairob
wewe unakuja kutapika
 
Ulicho reply nikipi hasa!!
Nimesema aweke jengo kwa jengo
kuanzia 40 kushuka
mwisho 10fl
Tuone Kati ya Dar na Nairob
wewe unakuja kutapika
my point is..i dont think there is anyone who is idle enough to post even ten floor buldings
 
Hawakuacha kitu Tanzania waliacha nini???Taja walioacha Nyie mpaka Leo plan za Barbara munatumia za wakoloni majengo ndo usiseme mengi munatumia ya wakoloni hahahhaha 10 yrs my frnd munalia hvi hahhahhahahah😀😀😀
so you mean wakoloni waliacha kiccc,times tower,uap,thika road,sgr,master plan ya upperhill,dongo kundu,kasarani...acha ujuha ndugu
 
Kwahiyo Dar hakuna hizo Towers!!
Inakamilika!!
Nani haikamiliki?
Mbona tukiwaambia Barabara pekee ndio hoja yenu
nasi zinakamilika
mnaanza kuponda maneno zina,tuta,ita,
hahaha

Fanya hivi
weka jengo kwa jengo
kuanzia 40fl- 10 fl
Jengo urefu hawatumi floors..
 
ebu muulize ...ati wamejenga nchi na ten years na kenya imejenga na 50, wakati hao ndio walipata uhuru wa kwanza,ardhi wanayo,rasilimali wanazo na bado wanakula vumbi
Hawasee sijui wanakaaje sijui wanafikiria aje wanadhani city ni towers tu...inafaa wajue Dubai iko na tall towers kushinda london but city inaheshimiwa ni london
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…