huku wenzetu wakenya wakibakiwa na maeneo yale yale yakupost .....yaani hawana new area yakupost pale nairobi picha zao ni zile zileNilipita hio barabara weekend iliopitaView attachment 791702 View attachment 791705 View attachment 791709
piga picha bro uzilete hapa kwa hawa washambaKesho nitaenda na novel yangu kupumzika pale.
about last year... hahaha[emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji23] [emoji23]
View attachment 791706
huku wenzetu wakenya wakibakiwa na maeneo yale yale yakupost .....yaani hawana new area yakupost pale nairobi picha zao ni zile zile
nasema keta estate za kisumu alaf tuone kama utabaki humu salamaππππ is kisumu a city wallah sijapata ona town ya kipuuzi kama kisum
Pale Geza kuna kijiji cha Watumishi Housing ndio kinakamilika. Kuna flats kibao na nyumba ndogo ndogo kibao sijui watauziwa au kupangishwa akina naninoma sana mkuu
sianza basi mbona muoga wewe nani ambae hajafika kisumu??? nimepanda mpaka baiskeli taxi kwenda tao hahahhaa vichekesho sanaππππmaybe kisumu ya Tanzania mwanza nimefika na haifikii kisumu kwa estates ama malls.....oh na airport pia
pole sana mzee ojwani......mjinga unamuacha na ujinga wake......New area my foot........taja hizo New area chokoraa wa uswazi
nasema keta estate za kisumu alaf tuone kama utabaki humu salamaππππ is kisumu a city wallah sijapata ona town ya kipuuzi kama kisum
wale wanakua wanauza bro na watu wananunua coz mtu anaangalia 5yrs to come kigamboni itakua new townPale Geza kuna kijiji cha Watumishi Housing ndio kinakamilika. Kuna flats kibao na nyumba ndogo ndogo kibao sijui watauziwa au kupangishwa akina nani
View attachment 791722
nonsensenowadays I only use word with no photos...........I propose you open a thread we wipe the floor with your shanty town of mwanza with a cowshed for an airport
hawa wakenya niwajinga.......tuwaache naujinga waoPale Geza kuna kijiji cha Watumishi Housing ndio kinakamilika. Kuna flats kibao na nyumba ndogo ndogo kibao sijui watauziwa au kupangishwa akina nani
View attachment 791722
sianza basi mbona muoga wewe nani ambae hajafika kisumu??? nimepanda mpaka baiskeli taxi kwenda tao hahahhaa vichekesho sanaππππ
na hilo ndiyo lengowale wanakua wanauza bro na watu wananunua coz mtu anaangalia 5yrs to come kigamboni itakua new town
hehhe mwanza hii my friendπππ
achana naye huyo........alikufa naona sasa kafufuka kutoka kuzimu