Weweeeeeeeeeeee angalia slums area na city area hapo hahhahahaahahhaa nikiwaambia nai ndogo imejengeka sehemu ndogo munakua wakali sana hhahahhahahaMmetushinda nakubali......kwa % ya wa2 wanastayisha slum 70%
πππππ±πππ bamba tu bamba....kaz ju ya kazwith this statement,you have real embarrased yourself...iyo old cbd hakuna mtu anaiangalia tena..tuko kilimani ,upperhill na westlands sasa
achana na huyu mbweha...anaona nai kwa picha tuThika road hadi muthaiga ni 10 lanes fala hii...alafu inakua 8 lanes hady thika then 6 lanes hady kenol...ata nimepitia huko leo
kurukaruka tuπππππ±πππ bamba tu bamba....kaz ju ya kaz
hiyo avator ni yako?...ntahama kenya nije bongoMji umezungukwa na slum sasa!!
Nimezunguka Nairobi nimezunguka mombasa kisumu Nakuru kericho mpka migori nimefika utaniambia nn wewe hahahhahhaha kaz ipo my friend hahaahahha sifa zikizidi sana munakufa maskiniachana na huyu mbweha...anaona nai kwa picha tu
Bongo wanakuja wajanja wanaojua kufanya business na kula bata mpaka kuku aone wivu hahhahahahhahahhiyo avator ni yako?...ntahama kenya nije bongo
Wewe ebu acha kupost mkaende honeymoon na partners wako....mchape ka 3sum...juu iyo ndio mnajua vi2 zingine hamjui.πππππ±πππ bamba tu bamba....kaz ju ya kaz
tushakuzoea wewe,huna jipya hapaNimezunguka Nairobi nimezunguka mombasa kisumu Nakuru kericho mpka migori nimefika utaniambia nn wewe hahahhahhaha kaz ipo my friend hahaahahha sifa zikizidi sana munakufa maskini
Funga mkanda hahahhahaha hii ndio bongo ya 2017kurukaruka tu
gani ..yenye inajenga flyover ya kwanza sawa na msa since independenceFunga mkanda hahahhahaha hii ndio bongo ya 2017
Hehehehhe hao watu unaowataja naona wamekutoa shipa hahahahhaha au wamepindisha marinda hahahahhahaha wengine wanakuna shipa limetoka hahhahahhahahaWewe ebu acha kupost mkaende honeymoon na partners wako....mchape ka 3sum...juu iyo ndio mnajua vi2 zingine hamjui.
Hukuona fly over nilikuekea ukafunga mdomo wako hahahhahahaha mbona hukuuliza tena......hakuna sehemu bongo utatoboa wewe hakuna hii ndio 2017 hahahha nakuona kijasho kimekutoka hahhahhahhhaha au na wewe shipa limetokagani ..yenye inajenga flyover ya kwanza sawa na msa since independence
Wewe kwanza okoa rafiki yako..guess who?Hukuona fly over nilikuekea ukafunga mdomo wako hahahhahahaha mbona hukuuliza tena......hakuna sehemu bongo utatoboa wewe hakuna hii ndio 2017 hahahha nakuona kijasho kimekutoka hahhahhahhhaha au na wewe shipa limetoka
Nilifika mpaka ujaluoni watu wasio tahiriwa hhahhah amevaa suti Kali lakin ana govi jahahhaha alaf anakwambia amesoma....πππ.ππtushakuzoea wewe,huna jipya hapa
CHOLO mzii akiulizwa 1590 na 696 ipi kubwa anajibu vizuri 1590 kubwa hahahahaahhaWewe kwanza okoa rafiki yako..guess who?
ile ndio flyover?hivi unajua flyover nnini kweliHukuona fly over nilikuekea ukafunga mdomo wako hahahhahahaha mbona hukuuliza tena......hakuna sehemu bongo utatoboa wewe hakuna hii ndio 2017 hahahha nakuona kijasho kimekutoka hahhahhahhhaha au na wewe shipa limetoka
daaah...sasa ulikua wawaangalia mipenga ili iweje,we ni ke au me?Nilifika mpaka ujaluoni watu wasio tahiriwa hhahhah amevaa suti Kali lakin ana govi jahahhaha alaf anakwambia amesoma....πππ.ππ