Jay456watt
JF-Expert Member
- Aug 23, 2016
- 10,356
- 7,994
ππππkumbe ni hii...sasa hivi nkuulize...is this what you call a giant in tz?πππnimesubiri goliato kumbe ni hiiπππ
As a Jubilee propagandist, you are a shame and a waste of taxpayer money. You are neither sharp nor do you even know how to lie with intelligence.hahahaha wako wapi hao passengers...nimekwambia 2 mil tu sio kitu ya kujigamba...hata kibanda ya mama mboga tu inapata watu zaidi ya hao kwa mwakaπππππ
isiolo haina direct passenger flight alaf unaita international how???ππππ isiolo ni ushuzi tuwacha hata treni station bro...airport nimekwambia hata ya isiolo ni bora kuliko vibanda vyenu...ila sitaki niwaaibishe leo weekendπππ
subiri imalizike kabisa ndio utajua vzr πππππππkumbe ni hii...sasa hivi nkuulize...is this what you call a giant in tz?πππnimesubiri goliato kumbe ni hiiπππ
ila ni bora kuliko kigoma, mwanza, etcππππyaani kibanda cha mabati mtu anaita aiport duh!!isiolo haina direct passenger flight alaf unaita international how???ππππ isiolo ni ushuzi tu
ππππhakuna mambo ya kusubiri...terminal kama hii tayari ipo nchini Nairobi...infact bora kuliko hii...ndio maana tukapewa direct flights na IATAππππsorry broπππnaona mishipa kichwaniππsubiri imalizike kabisa ndio utajua vzr πππ
perfect ye anaona 4b usd ilitumika sawaππAs a Jubilee propagandist, you are a shame and a waste of taxpayer money. You are neither sharp nor do you even know how to lie with intelligence.
ipo wapi subiri ikiisha ndio utajua ipo au haipo mm nakwambia siku inafunguliwa hio mutaficha sura zenu humu ππππππππhakuna mambo ya kusubiri...terminal kama hii tayari ipo nchini Nairobi...infact bora kuliko hii...ndio maana tukapewa direct flights na IATAππππsorry broπππnaona mishipa kichwaniππ
wow hasira zimepanda sasaππππkibanda cha mabati mtu anajigamba ati aiport...duh!πππ
ndoto za abunwasi tulishachoka nazo broππππleta terminal sasa hiviπππikwapi? wakwapi 7 million passngers?πππipo wapi subiri ikiisha ndio utajua ipo au haipo mm nakwambia siku inafunguliwa hio mutaficha sura zenu humu ππππ
sio bora kuliko kilimanjaro international airportila ni bora kuliko kigoma, mwanza, etcππππyaani kibanda cha mabati mtu anaita aiport duh!!
ila sina mishipa kichwani broπππ wapi terminal?wow hasira zimepanda sasaππππ
oooh kwa hiyo mwanza kigoma hapahitaji aiport ama?πππmkaona mwajengee vibanda vya kufugia nguruwe?πππmaskini tuusan naskia anaishi kulesio bora kuliko kilimanjaro international airport
sio bora kuliko abeid aman karumene international
sio bora kuliko songwe international
wakwapi subiri ndege mwezi wa saba zitue 3 kwa mpigo ndio utajua wakwapi ππππndoto za abunwasi tulishachoka nazo broππππleta terminal sasa hiviπππikwapi? wakwapi 7 million passngers?πππ
mwanza iko undercontsruction dodoma iko underconstructionoooh kwa hiyo mwanza kigoma hapahitaji aiport ama?πππmkaona mwajengee vibanda vya kufugia nguruwe?πππmaskini tuusan naskia anaishi kule
ndoto broπππmmetuambia subiri miaka nenda miaka rudi tumechoka...nataka kuwaona hao passenger kwa macho broπππnot excuseswakwapi subiri ndege mwezi wa saba zitue 3 kwa mpigo ndio utajua wakwapi ππππ
angalia record za etihad,oman air, emirates, ethiopia au fly dubai wanaongeza safari kwa wiki kila mara go checkππππ
naona leo hasira zikipanda unahamia kwenye stations πππππila sina mishipa kichwani broπππ wapi terminal?
zikwapi airport?πππmwanza iko undercontsruction dodoma iko underconstruction
ππππhuwa unawadanganya wengine ila mimi nakujua broπππukileta picha za terminal najua jinsi ya kukukamata kwenye makeinaona leo hasira zikipanda unahamia kwenye stations πππππ