What kind of uniform is that. Even our NYS have better dress code.
View attachment 703983 View attachment 703985 View attachment 703986 View attachment 703987 View attachment 703988 View attachment 703989 View attachment 703990 View attachment 703991 View attachment 703992 View attachment 703993
inategemea na kazi yake,sasa hao NYS wanaweza hata kupambana na alshabaab kwelli???au nguo nzuri za kupigia picha??na hiyo jungle green huvaa GSU wenu pia,hamkuona umuhimu wa kuwabadilishia???
tofauti ya mkenya na mtz itaendlea kuonekana milele,umefurahia nguo nzuri umesahau kazi yake ni nini,usalama iko????au ni mashindano ya viwalo jeshini???
Ulivyo nyumbu hujui kama kuna watalii wanaokuja Arusha hupitia hapo JKIA, My friend after expansion of JNIA, KIA and ZIA, and ATCL ikishapokea ndege zake 7 brand new zikiwemo Bombardier C300 na Boeing Dreamliners tutanyakua hata hicho kidogo mnachopata.A more developed city will naturally attract more passengers.....you will only hit half of Jkia numbers in wet dream cums
For sure this district gives em a true run for their money.
hahahaa.. ameweka alarm ya kwenda kunywa ujikwa jinsi ulivyokuwa na akili za kitoto tena zenye uzembe ndiyo maana hicho kimeo chako cha android umejitegeshea alarm utadhani kuwa wewe ni mtoto wa kinda gaten.....
heheheh render 😀😀😀😀😀😀Oh My God...those apartments at the pinnacle are epic..hehe...hope by 2020 nitaweza ku afford😀😀
hehehe wikipedia 😀😀mjinga ingine by the name game over inasema Jkia handles 5 million passengers.....in 2016 we were at 7.3 million........the ugly tiny old Jkia wannabe jnia was at 2.2 million.....hahahaha.....
in 2017 we hit the 8 million mark.........
mind yake jamaa bado niyakizembembe sana..... hawezi kuicontrol akili mpaka alarm...hahahaa.. ameweka alarm ya kwenda kunywa uji
hahahaha hatuzungumzii terminal...tunazungumzia passengers who have travelled...unaweza kuwa na terminals kama za London au Dubai airports lakini passengers millioni mbili tu...swali ni je mnawekamikakati gani kuhakikisha watu wanatumia JNIAJNIA mbioni kupata terminal 3 mwaka huu nainauwezo wa passengers 6M alone so ukiadd hao walioko mwakani lazima tutapanda
Swali limenizidi. ..hahahaha hatuzungumzii terminal...tunazungumzia passengers who have travelled...unaweza kuwa na terminals kama za London au Dubai airports lakini passengers millioni mbili tu...swali ni je mnawekamikakati gani kuhakikisha watu wanatumia JNIA