Jay456watt
JF-Expert Member
- Aug 23, 2016
- 10,356
- 7,994
Kenya GDP 70Bheheheh mpaka portland cement anakuka loss na ndio kiwanda kikubwa cha cement kenya 967m ksh loss hahahhaha aise mumekwishaπππ
Hayo mavi ni chakula kutoka Tanzania, mkishiba mnaenda kuuana kwa misingi ya ukabila au ugaidi, everything negative belongs to Kenya, tribalism, corruption, police killings, slums, terrorism,....yes that is my lifestyle... but I still manage to save 50 bob for tanzania beggars at thee CBDπππ
heheheh mpaka portland cement anakuka loss na ndio kiwanda kikubwa cha cement kenya 967m ksh loss hahahhaha aise mumekwishaπππ
na wangekua watanzania mungekwisha warusisha maana nashangaa mbona hamuwarudishiπππππyes that is my lifestyle... but I still manage to save 50 bob for tanzanian LDC beggars at the CBDπππ
plz i want hear GDP song πππππ
Do you eat GDP?, mbona mnachukua mahindi toka Tanzania kwa mkopo?, failed state.Kenya GDP 70B
TZ GDP 47B
2016 data....ndio huo wimbo unaoupenda bro
nchi ya amaniππππfake peace...amani ya kupikwaπππamani iliopo kwenye makaratasiππna wangekua watanzania mungekwisha warusisha maana nashangaa mbona hamuwarudishiπππππ
Napenda sanaππππKenya GDP 70B
TZ GDP 47B
2016 data....ndio huo wimbo unaoupenda bro
nafurahi sana unapopendezwaπππ data zaidi bro
raha sana aiseeπππππ go on sing plznafurahi sana unapopendezwaπππ data zaidi bro
Kenya GDP per capita $1455
TZ $860
nchi ya amaniππππfake peace...amani ya kupikwaπππamani iliopo kwenye makaratasiππ
wacha tu niwachie hapo..wafu wapumzike kwa amani...ukitaka tudiscuss GDP issues sawa...nipo tayari kukunyoroshaπππ wafu niwawache mieau kwasababu kura zimeisha masikini musando
hehehe umeogopa maana leo nilitaka nikushushie nondo hujawah zionaπππππwacha tu niwachie hapo..wafu wapumzike kwa amani...ukitaka tudiscuss GDP issues sawa...nipo tayari kukunyoroshaπππ
nina picha za maiti diwani alivokata katwa...ila sina haja ya kujishusha hadhi kiasi hicho....ukitaka tuzungumze mambo ya msingi ya uchumi na kadhalika niko tayari...ila ya wafu napatwa na guilt kidogo..nimeshindwa kuweka picha hizo hapa...sitawahi hata siku mojahehehe umeogopa maana leo nilitaka nikushushie nondo hujawah zionaπππππ