naifahamu kenya na wakenya nje ndani.Wewe nawe hakuna ata kitu moja inahappen Kenya itakupita...you're too obsessed with kenya
sasa kati ya BBC na io takataka ulioileta, nani msema ukweli?ulinambia nn wakat nimekupa link muruwa kabisa hehehhe experienced thievesππππ
Manzese baby
Umeanza ufala sasa...hii uzee yako haijawai kusaidianaifahamu kenya na wakenya nje ndani.
hapa nilipo najua mpaka ratiba zako za kwenda haja kubwa.
najua mda ulioenda haja kubwa leo asubuhi na mda utakao enda haja kubwa kesho asubuhi.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
kwan BBC unaiamini sana sindioπππsasa kati ya BBC na io takataka ulioileta, nani msema ukweli?
P/S : sio lazima unijibu.
maumivu yanekushika ipasavyoππManzese baby
Tandale tibim
Uko nyuma. Huyo dem amefungulia huyo jamaa bizna saa ii na capital ya Ksh.300knaomba sote kwa pamoja tuweke tofauti zetu pembeni kwa mda,tusome caption kwenye screenshot na kutizama picha kwa utulivu mwingi. kuna kitu kizuri mta gain.
naomba tuchangamshe akili kidogo.
part of posta mpya baby
View attachment 697232
hupendi kuziona broππππππhamchoki kupost the same towers everyday yawa.......leta estates hata Ile ya kigamboni .....yaawwwwnnnnn
Now this looks like a city of this generation
Ya Tan DaleHiyo dar ya wapi ndugu.
safi.Uko nyuma. Huyo dem amefungulia huyo jamaa bizna saa ii na capital ya Ksh.300k