Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kijana, kwani how bad is your inferiority complex? Mbona kila mara unalia humu eti sikutishi. Wee mwenyewe umeniambia nipost picha yangu nikiwa stadium sasa inakuaje vitisho tena? πŸ˜‚πŸ˜‚
Nakuona unajipa umuhimu usiokua nao . πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ unajipambanua kinoma. Kila ukipigwa kichapo unakimbilia personal attack. Sasa sijui ni wewe au mimi mwenye ako na inferiority complex.

Mana kimsingi tulikua tunajadili kuhusu uzuri wa viwanja lakini ghafla unajisifia kuona viwanja, you went even far baada ya reaction yangu ukadai ati β€œfake it untill you make it β€œ .. sasa mimi ni fake kuingia kwa stadium.? Like seriously.? πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚.

Have to let you know that wewe ni ****** tu, hakuna mtu unaemtisha humu, if you think you do.
 
Picha please … wacha story mingi πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Put up or shut up ..πŸ˜†πŸ˜†
 
Ametoa maoni yake kuhusu Fumba Stadium, ukasema unajua ni uwanja gani mzuri kuliko mwingine, akakuuliza unajuaje kama hujawahi fika hapo. Maana yake ni kwamba sisi wote tumejifunza kuhusu hivi viwanja kupitia mitandaoni, lakini yeye ameongeza uzoefu wa kutembelea baadhi ya viwanja hivyo na kujionea kwa macho. Common sense dictates that he has more knowledge about these stadiums than you do. Sasa wewe unageukaje unasema opinion yake haina maana kwa sababu unajua viwanja kuliko yeye, halafu unaanza kulia kwamba ameku-attack? Make it make sense!
 
We jamaa unachekesha sana. Chanika ni pembezoni mwa mji. Kwahiyo wewe ulitaka sehemu zote zijengwe kwa wakati mmoja!? Embu tumia akili kidogo mkubwa wewe sio mtutu.
Wewe na wanyamwezi wenzako ndio watumie akili wakati mkijitamba ukubwa wa Dar ambayo thuluthi moja ni mashamba
 
Wewe huwa unaanza kuwa personal alafu unalia. πŸ˜‚πŸ˜‚
Umesema sikutishi na sio mara ya kwanza. Kila siku kwa majadiliano unalia sikutishi. That is a sign of inferiority complex, not an attack. When you always feel like unadharauliwa hata ukiulizwa tu swali la logic hiyo ni inferiority complex.
 
Ulichelewa karamu wewe mnuka mavi mbeba box wa US. πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Always a looser !.. you can’t even afford a ticket to your own stadium… keep faking shit through life .. that’s all you gotβ€¦πŸ€·πŸΎβ€β™‚οΈπŸ€·πŸΎβ€β™‚οΈπŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†
 
nimekwambia mimi sikutaki wewe. Mbona unafosi mapenzi.? πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Unamtetea mnuka mavi mwenzako kwasababu nimembananisha.? Mimi nilizungumza habari za kufika uwanjani.? Au ni yeye ndio alieleta huo upuzi.?

Kujua ubora wa uwanja ni mpaka awe amefika kwenye huo uwanja.? Have ever been to Talanta stadium.? If not, then why are you here defending it.?

Wanuka mavi mnasapotiabaga kwenye upumbavu. πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Komora karibu zanzibar
 
Always a looser !.. you can’t even afford a ticket to your own stadium… keep faking shit through life .. that’s all you gotβ€¦πŸ€·πŸΎβ€β™‚οΈπŸ€·πŸΎβ€β™‚οΈπŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†
Wenzako wameshuhudia picha niliopost sasa unalazimisha na wewe uione.? πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚. Mnuka mavi mbeba box US.?
 
Unajipa umuhimu usiokuanao mnuka mavi. πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ your fellow elders here wanashangaa unavyoshindana maisha na mtoto mdogo.

Tena eti unashindana kuingia stadium πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚. Very stupid, hii inaonyesha wazi namna ulivyo down.

Umeleta story za kuingia uwanjani kwasababu hautaki kuskia ukweli kwamba Arusha stadium is the best of all. Mnuka mavi kiberawalker. Mimi nitakukanda mzee, wala sitakuacha. Hata kama utaumia we umia tu.

Njoo tena uone hii NairobiWalker stupid kunyarendan.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…