Aisee inaonekana ww ni mkenya wa zamani sn, wa enzi za Moi kama sikosei.In simple terms.
View attachment 3680462
Mnatakiwa muanze kujifunza kuwa realistic, dunia imeshatoka huko mlipo nyinyi zamani sn.
Mara ngp umeweka picha zako humu ambazo kiukweli zinachekesha, kuna siku uliweka picha una viatu vya matairi, nilicheka sana cku ile, unajua kwnn nilicheka?😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂Mimi sina picha naezasema ni Kali cause I don't dedicate days for photoshooting like you. Real men don't do photoshooting, ama ni vile ulitoka mashambani ukashtuliwa na mambo ya studios?
Iyo kitu ni noma aisee
View: https://www.instagram.com/reel/Dd4VJ9oRJA-/?stkn=MWZxeXZ0dGc2MHBj
Halafu unakuta kenge yuko kibera abasema SGR ya Tz haiingii bandarini.
Mganga low IQ. Unaenda rehab lini?
Nakuelewa, mihadarati hayakuruhusu ufikirie vizuri 🤣View attachment 3680675
Maku angalia ulivyonyooka,yan uki kama mjusi,hivi unapata milo 3 kwa siku kweli?
Jamaa kapauka kweli kweli japo mm sio mtu wa ku judge personality ila jamaa kama ndiyo yeye mhhhhh 😂😂😂View attachment 3680675
Maku angalia ulivyonyooka,yan uki kama mjusi,hivi unapata milo 3 kwa siku kweli?
Babu jinga we mwenyewe hujui kuvaa,unavaa mironya ronya kama hiyo ya over size,then ndio uninunulie mimi kiatu,sema kama unataka kiatu niwashtue wanangu huko huko state wakuletee hapo detroit machafu chafuLakini unajua ako na roho nzuri mpaka alikuahindi viatu vya bure juu ya huruma kwako…bado he’s waiting for your response… 🤣🤣🤣
Yeah!its him anahitaji maombi si kwa kupauka kuleJamaa kapauka kweli kweli japo mm sio mtu wa ku judge personality ila jamaa kama ndiyo yeye mhhhhh 😂😂😂
Nakuelewa, mihadarati hayakuruhusu ufikirie vizuri 🤣