Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

$1.3B🥰🥰😍

1787249850115.png

1787249884629.png

1787249906476.png
 
huu uwanja haukua kwenye mpango wa AFCON ila sasa 😂😂😂 mabosi wamesema unatakiwa kuisha mapema pamoja na ule AKIBUA 😂😂😂
1787258616951.png
 
kuna watu waliambiwa upande wa mashabiki mvua haifiki 😭 and its $1.3B
1787260300487.png


ni kama haya majani yanarudi backwards 😂

1787260870449.png


hii majani ni ya ngombe and itsnot ready 😂 😂
1787261113572.png
 
Ni mwezi huu inspection subirieni jibu lenu 😂 😂 mtu asije kulia
1787261236931.png



1787261310962.png



na ni $1.3B na grass wamepewa short roots 😂 😂 😂 hii ni majani ya ngombe
 
Back
Top Bottom