chongchung
JF-Expert Member
- Jun 23, 2013
- 14,740
- 46,079
No green space no playing ground no privacy no tranquility no air no sewage hivi mnawezaje kuishi kwenye hizi vertical slums culture! Halafu eti hii ndio upper class ππ
But why!
Consolations π€£π€£O% mbona ndogo? Wafanye 40% Hivi! Tuone Dangote ataenda wapi na Lamu refinery!lq
Umoja ishakua upper-class? Eti no sewage? Hii ndio masaibu ya kuzoea pit latrine.No green space no playing ground no privacy no tranquility no air no sewage hivi mnawezaje kuishi kwenye hizi vertical slums culture! Halafu eti hii ndio upper class ππ
nothing good comes from that villageπππππ Hawa Kundustan hakuna kitu Cha maana wanaweza ππ
View: https://www.instagram.com/p/DbDMBK-iGnV/?igsh=MWM4bHVtazJtaW0yZw==
not even stendi ya daladala the bare minimum π π π π πCountry without BRT and Electric SGR ni sawa na South Sudan
pit latrine zimejaa kwenye hio slumThey might not be latrinesπ€£π€£
Flying toilets are classified as Flash toilets as per Kunyans.
huyu mzee anapoelekea sasa itabidi akifika aende tu ikulu moja kwa moja sio mgeni tena
Ni Dangote $19 bln vs Vitol Bahran $20 bln on refinery!huyu mzee anapoelekea sasa itabidi akifika aende tu ikulu moja kwa moja sio mgeni tena
Ndio kilichobaki ku-segment Dangote project at Lamu! Ifahamike Ethiopia wanajenga refinery Yao pia!
mai lod, i wanda ππ hata ivo si atawauzia wakenya shida nn ππππNi Dangote vs Vitol Bahran on refinery!
Ethiopia nao wanajenga yao!mai lod, i wanda ππ hata ivo si atawauzia wakenya shida nn ππππ
ni huzuni π π πEthiopia nao wanajenga yao!
Ethiopia breaks ground on the Gode oil refinery, marking a major downstream milestone
Africa marked a milestone in its energy independence ambitions recently when the Prime Minister of Ethiopia laid the foundation stone at the Gode Refinery.energiesmedia.com
Nimefika na nimeona video za Upanga.You sound stupid.. kwani we ushawahi kufika Upanga .? Au hata kuona kwenye videos.? πππ
Kama huko ndio mnaanza kujenga maduka chini ya tall residential buildings, now you have to know that Upanga yote ipo hivyo na ni tangu kitambo huwa wanajenga hivyo. Hiyo ni kawaida kwa Bongo even in masaki wanajenga hivyo kwasasa, majengo yote marefu ya makazi Victoria, Makumbusho n.k.
Kama unaona ni kipya basi mmechelewa manzee