Traveller D
JF-Expert Member
- Jul 11, 2025
- 2,034
- 5,397
Ni mimi ndio, mbona unaumia .? Hadi una save comments zangu 😂😂😂 hii ni wivu au ni roho mbaya.? Ukilala unaniota bila shaka. 😂😂😂Here's Traveller D saying that he was importing smartphones. Sasa leta hiyo pesa.
View attachment 3639130
So in short hakuna University ulikuja shule yenu kufanya marketing 🤣🤣😂.Why should I remember the name of those Universities. Na kwa taarifa yako sio tu Kenya, hata vyuo vya India na Malaysia huwa wanakuja kujibrand.
Kwa nini nianze kukariri majina ya vyuo vya Kenya. Vinanisaidia nini 🚮
There's something called search engine and bookmarking, do you know how to use them?Ni mimi ndio, mbona unaumia .? Hadi una save comments zangu 😂😂😂 hii ni wivu au ni roho mbaya.? Ukilala unaniota bila shaka. 😂😂😂
Kumbe ni travelor Mimi nataka niliposema huwa nauza mbuzi kama mwenzako alivyoquote, Kumbe hata kiswahili kwenu shida🤣🤣🤣🤣🤣Here's Traveller D saying that he was importing smartphones. Sasa leta hiyo pesa.
View attachment 3639130
Sasa wewe mwenye hata hiyo chip hukukanyaga, tukuweke wapi among the failures?😂😂Sio kwamba wanafunzi wanao fail competition ya chuo huku bongo huenda tu Kenya, wanafunzi hao wanaendaga pia uchina, India n.k. 😂😂😂
Kwa mfano kwa wanafunzi wanaotaka kusomea udaktari pale Mhimbili kama haujapata division 1.3 au 1.4 au 1.5 hauwezi pata udahili Muhimbili. 😂😂 hao huwa wanakimbilia kenya au nchi za huko ughaibuni kusoma udaktari.
Tell me ukilala unaniota 😂😂. Nilishawahi kusema kuhusu kuuza mbuzi humu ndani last 3 - 4 years. Search na hiyo pia. 😂😂😂There's something called search engine and bookmarking, do you know how to use them?
You expected to lie to us alafu tuache kuobookmark?🤣🤣😂
You are idiot. Unaingilia mijadalq sio zako. Wewe endelea kuomba mapicha WhatsApp.Kumbe ni travelor Mimi nataka niliposema huwa nauza mbuzi kama mwenzako alivyoquote, Kumbe hata kiswahili kwenu shida🤣🤣🤣🤣🤣
Kwa hiyo concordile na traveller ni watu sawa ,🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Nincompoops
Buda hujui kitu kuhusu haya mambo. Kaa kimyaSo in short hakuna University ulikuja shule yenu kufanya marketing 🤣🤣😂.
Ni lini mtaacha uongo nyinyi?🤣🤣😂
😂😂😂 unaumia kama nimekutoa kidole. Huo ndio ukweli. Hata kama huupendi.Sasa wewe mwenye hata hiyo chip hukukanyaga, tukuweke wapi among the failures?😂😂
Ati wenye wamefail wanaenda Kenya, China and India. You want to tell us that Tanzanian education is so strong that failures are going to India, China and Kenya because they can't get a chance in any Tanzanian university?🤣🤣😂
Can I list best Universities in East Africa utuambie za Tanzania ni ngapi na za Kenya ni ngapi?Hawajui jinsi competition ilivyo tight. Wao wanadhani Watanzania wanakuja Kenya kusoma eti kwa sababu wanataka superior education. Entitled idiots 😂😂
A first year Student is telling me that I don't know anything about Universities? Otek small😂😂🤣Buda hujui kitu kuhusu haya mambo. Kaa kimya
Just answer my question please, you didn't step into any university, what level of failure should I put you if the normal failures are going to study in India, China and Kenya.😂🤣🤣😂😂😂 unaumia kama nimekutoa kidole. Huo ndio ukweli. Hata kama huupendi.
Of course you don't. Hujui nini kinawasukuma wanafunzi wa Tanzania kusoma nje ya nchi. Huelewi kabisaA first year Student is telling me that I don't know anything about Universities? Otek small😂😂🤣
Wewe ndiye uliingilia mjadala sii wako. Teargass alimjibu Traveller D wewe ukajiingiza kama vile ulijiingiza kwa mjadala wangu nikimjibu huyo huyo Samaboy. You have an esteem problem.🤣🤣Kumbe hata kusoma majina ni shida wapi sasa umeprove kuwa nimesema nauza mbuzi🤣🤣🤣🤣
Two people kwa ID tofauti , sasa huoni na Leo nimekuabisha tena
You are idiot. Unaingilia mijadalq sio zako. Wewe endelea kuomba mapicha WhatsApp.