Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hatuna hela ya kuangalia mpira wakati tukijaza uwanja wakati wa Chan mlishindwa kufanya hivyo
Nani hafahamu tickets mlikuwa mnanunuliwa na wanasiasa huku mkivunja mageti ili muingie bure washamba ninyi. 😂😂😂
 
Kwanini hawa kenge wasikwangue tabaka lote la juu la udongo hapo uwanjani halafu waweke udongo mpya ndio wapande nyasi upya!?
Hapo watakuwa wanacheza na sprays tu... Siku ya mechi uwanja green... Afta 3 days uwanja brown na vipara kibao.
Unaambiwa ni first technology kuwahi kutokea Africa. 😂😂😂
 
Jamaa wana ufala mwingi sana... Badala ya kufanya treatment ya udongo wanakazana tu ku spray na kumwagilia maji. Hakuna matokeo ya maana hapo.
Mazao ya kilimo tu wameshindwa kuotesha ndo itakua hizo nyasi, saaahv wanapiga deodorant
 
Been here for 2 mins and I'm figuring out that Tanzanians really hate Kenyans. Here, moreso, in the name of banter. Shame
 
I think you should stick to what you are good at . Posting wedding photos and filtered Bongo models …🤪
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…