Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Au hili neno majority limebadilisha maana sikuhizi.? Watu wakiamka watakujibu.. kupigizana kelele na vitu vinavyoonekana kwa macho mawili kiukweli siwezi.
So in short Huna nguvu ya kujibu that picture? Unangoja watu waamke wakusaidie?๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿ˜‚
 
Google ipo, tumia google kuhakiki, usinilaumu mimi.
It's upto you to prove us wrong. Vile tulisema there's no construction of tall buildings happening in Tanzania we were very sure of it. It's now your responsibility to prove us wrong by providing the construction updates of those tall buildings, sio kutuwekea renders that were designed in 2007 and up to date nothing is ongoing to actualize them๐Ÿ˜‚
 
So in short Hina nguvu ya kujibu that picture? Unangoja watu waamke wakusaidie?๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿ˜‚
Unajua nilipozitoa.? Niweze kuzifukua huko zilipokua nishindwe kujua progress zake.? Ulishawahi kumuona nani kapost hizo picha tofauti na mimi.?
 
Unajua nilipozitoa.? Niweze kuzifukua huko zilipokua nishindwe kujua progress zake.? Ulishawahi kumuona nani kapost hizo picha tofauti na mimi.?
Hakuna haja kutupea maelezo mingi. Just post the construction progress and let the pictures do the talking? Why are you explaining yourself a lot?๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿ˜‚
 
Zipunguze ziwe hadi 12 .. ila hapo ground huwezi punguza hata mfuko mmoja wa cement.. kwahiyo ni ruhusa kujifurahisha.
The render clearly shows 16 floors, ama wewe umehesabu ukapata ngapi?๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿ˜‚๐Ÿคฃ
 
Wanuka mavi bhana. Kutoka kutuambia hatujengi chochote hadi kupinga urefu wa magorofa. ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ wanuka mavi wanaumia kuona kumbe tunakimbiza kimya kimya.
 
Wanuka mavi bhana. Kutoka kutuambia hatujengi chochote hadi kupinga urefu wa magorofa. ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ wanuka mavi wanaumia kuona kumbe tunakimbiza kimya kimya.
Mnatukimbiza na render?๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿคฃ

Hata Turkana has renders like those ๐Ÿ˜‚
 
Sisi tunajenga haswaa na wala hatupigi kelele kama kitaifa cha wanuka mavi, watu washamba kutoka vijijini. Projects zote nilizoweka wala watu wengi humu hawazijui kwasababu hakuna mtu mwenye muda wa kushangaa magorofa mjini. Imenibidi nikaisake huko kwene website zao niilete hapa. Wanuka mavi wanatapatapa kama wafa maji.

And guess what, projects nilizopost ni chache sana ukilinganisha na projects ambazo ninazo hapa kwa gallery yangu.

Nitazipost next time wakijisahaulisha tena. ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn moreโ€ฆ