President of China
JF-Expert Member
- Dec 6, 2018
- 34,527
- 94,007
Magomeni Dar es salaam. Msikiti na Kanisa vipo jirani. Hongera Tanzania
To maintain those facilities, you need money na hela ndio hawana.Hawa wasenge hawana uwezo wa ku maintain quality ya infrastructure yoyote wanayojengewa, just imagine hii ni kasarani 👇👇View attachment 3597085
According to President of Tandale…Only Kenya in the universe still using F-5
View: https://youtube.com/shorts/SH3WuIUTnIk?si=VwASDbGxOoGUFbor
MY TAKE
Kama vile kuna ufanano wa Abuja na Dodoma kimandhari!
Rais wa Tandale ni Diamond Platnumz. Je, kuna kitu gani kakufanya? Au na wewe ni mpakwa mafuta wa bwana?According to President of Tandale…
Wait till you see the new Gikomba under construction… I have only seen such in Majuu ..Mtajua hamjui …
Iran wanatumia F-5 na zimetumika kwa hii vita yao na Israel/US. Mbona hawakutumia ndege za wachina kama hizo zenu?Only Kenya in the universe still using F-5
Jute CanvasTeargass What is this, je ni kitambaa cha nguo? Naomba kueleweshwa. Au ni shuka?
View attachment 3597562
We watchman expressway gani ikona zebra crossing na service lane za vumbi? We soja you need exposure.Hakuna kitu kipo Kenya kisiwepo Tanzania, ila kuna vingi vipo Tanzania huwezi kupata East and Central Africa.View attachment 3599390
Kwahiyo hujui kama Iran amewekewa vikwazo tangu 70s ndio maana kabaki na hizo F5 za miaka hiyo au unajitoa ufahamu tuu hapa?Iran wanatumia F-5 na zimetumika kwa hii vita yao na Israel/US. Mbona hawakutumia ndege za wachina kama hizo zenu?
Iran has many types of fighter jets.Iran wanatumia F-5 na zimetumika kwa hii vita yao na Israel/US. Mbona hawakutumia ndege za wachina kama hizo zenu?
Why did they US the F-5 then?Iran has many types of fighter jets.
1. Grumman F-14 Tomcat
2. Mikoyan MiG-29 Fulcrum
3. Sukhoi Su-24 Fencer
4. Chengdu F-7 Skybolt
5. HESA Saeqeh (made in Iran)
6. HESA Azarakhsh (Made in Iran)
7. HESA Kowsar (Made in Iran)
Sasa poor Kundu land inataka kujifananisha na Iran you are such an idiot
Kualikwa na rais wa. Paper tiger country ni kitu ya kujigamba ???… 😆😆😆Hii wakiiona akina mwaiofhawaii aka mwosha vibibi vya kizungu anaumia mno
View attachment 3599420
View attachment 3599419
This Made in Iran - HESA Saeqeh (Kunduland mnataka kujifananisha na Iran) StupidIran wanatumia F-5 na zimetumika kwa hii vita yao na Israel/US. Mbona hawakutumia ndege za wachina kama hizo zenu?
mpaka leo mnatumia f5 🤣Why did they US the F-5 then?