Wewe shinda jf 24/7 kama ilivo kawaida yakoUnataka tukusifia wewe ni kijakazi bora au sio, alafu unaniuliza natoa wap nguvu, mm niko final ya AFCON tafuta wenzako kina siera leon ambao hawafuzu maana uganda wenyewe sio level yenu, wamefika mbal
Huwa nashangaa how idle the guy is, people are sleeping lakini yeye anaongea pekee take hapa JF, ukiamka Asubuhi unakutana na pages 3 za comments za mtu moja pekee😂😂😂Wewe shinda jf 24/7 kama ilivo kawaida yako
CHAN was enforced, ililazimishwa kucheza ili waone kama tunaweza handle AFCON, most african countries including us tushaipigia kelele hatuitaki and finally imefutwa, kwa kenya ndo wanaona kama WORLD CUP useless citzensHamna anaeitaka wakati you welcomed it with open arms as organizers.
Endelea kushangaa ivo ivoHuwa nashangaa how idle the guy is, people are sleeping lakini yeye anaongea pekee take hapa JF, ukiamka Asubuhi unakutana na pages 3 za comments za mtu moja pekee😂😂😂
Sasa shida iko wap? You think the freedom came by mistake?Wewe shinda jf 24/7 kama ilivo kawaida yako
Let me remind you, last time i told you nkiamua kukaa ata mwaka mzima i can do soHuwa nashangaa how idle the guy is, people are sleeping lakini yeye anaongea pekee take hapa JF, ukiamka Asubuhi unakutana na pages 3 za comments za mtu moja pekee😂😂😂
Freedom of not sleeping at night? What kind of freedom is that?😂😂Sasa shida iko wap? You think the freedom came by mistake?
Because you are staying with your parents and you don't have any responsibility. And you staying for a year inatuhusu na nini?Let me remind you, last time i told you nkiamua kukaa ata mwaka mzima i can do so
Sasa unataka nkusaidiaje, i can decide to sleep mchana shida iko wap?: are you in pain ama shida ni nnFreedom of not sleeping at night? What kind of freedom is that?😂😂
Hehehe...ugua pole watchmanMajinga yanafanya show kuipongeza arsenal wakati hata iyo arsenal hawajui kama kuna nchi inaitwa Kenya. Sisi tunafanya sherehe za timu zetu 😂😂😂😂😂
Acha maneno mengi go and work. I didnt get this freedom out of nowhere, alafu mm sio mpuuzi kama wewe, i have a family and i dont wish waishi kma unavoishi wewe, so just focus on how you will become usefullBecause you are staying with your parents and you don't have any responsibility. And you staying for a year inatuhusu na nini?
Huoni ata aibu na hio editingHehehe...ugua pole watchman View attachment 3597201
Btw we endelea kujipa kazi nzuri ya kufuatilia maisha ya watu. I will remind you that naweza nkakaa mwaka mzima if i wanted, sasa wewe endelea ivo ivo kufuatilia peoples lifeBecause you are staying with your parents and you don't have any responsibility. And you staying for a year inatuhusu na nini?
The guy has no responsibilities. A responsible person can't spend 20 hours of his time on a forum trolling. Hakuna page utakosa post yake.Huwa nashangaa how idle the guy is, people are sleeping lakini yeye anaongea pekee take hapa JF, ukiamka Asubuhi unakutana na pages 3 za comments za mtu moja pekee😂😂😂
🤣 Kwahio wewe unadhan kila.mtu ana maisha kama yako sioThe guy has no responsibilities. A responsible person can't spend 20 hours of his time on a forum trolling. Hakuna page utakosa post yake.