If you have noticied after this dude post, nmeacha kukushambulia sana 🤣🤣
View attachment 3575182
Because wote tunaonekana machizi sasa bila kustep back ntaendelea kuonekana chizi kama wewe, your forcing things instead of posting things that makes sense, looking at some point eti tunabishana na data umeweka za 2022
alafu saahv tunabishana na data za VAR & Goal Line tech of which nkikuuliza ata cost za kuendesha per match hujui, Infact hata camera za kuonyesha match ya ligi kawaida HUNA, sasa arguing with you si naonekana chizi
And ofcourse everyone else is quiet wamebaki wanatuangalia tunaongelea stupid things from you, so after that dude post i will only interact with someone who can make sense ambae tunaweza kubishana in FACTS
For now on will only post pics and news za real development wewe baki na AI results zako