COLLOH-MZII RELOADED
JF-Expert Member
- Apr 6, 2017
- 7,544
- 3,131
how is that related to what i am talking about...stop verbal diarrheaAnd you will continue killing each other daily because of deep rooted tribalism, because you pretend to know it all.
for what?ndo hio inajengwa sasa one of the modern stadium in africa and second largest stadium in africaπππ
mzee wa chattle unajifanya mtanzania hujui hata chato iliko hata matamshi pia huyajuiππππIpi hiyo? Hawana hata mmoja! Umewapendelea sana.
google the use of stadium sina muda wakukuelez faida za stadiumππππfor what?
kuna mkenya hapo anajifanya mtanzaniaπππAnd you will continue killing each other daily because of deep rooted tribalism, because you pretend to know it all.
Yupi huyo? tuweke wazikuna mkenya hapo anajifanya mtanzaniaπππ
cicero ni mkenya sio mtanzaniaππππYupi huyo? tuweke wazi
u get excited with trash..u dont have an airport,roads etc, the town itself looks like garissa...kenyans could oppose such crapgoogle the use of stadium sina muda wakukuelez faida za stadiumππππ
Hapana Huyo mtzcicero ni mkenya sio mtanzaniaππππ
ilete garissa hapa uone kama itatoka humuππu get excited with trash..u dont have an airport,roads etc, the town itself looks like garissa...kenyans could oppose such crap
Duuh...mbona inaonekana inaipenda sana Tanzania?, inaonekana alishawahi kuja kunywa maziwa na asali huyu[emoji23] [emoji23] [emoji23]cicero ni mkenya sio mtanzaniaππππ
mtz gani huyo kilaza hajui kutamka chato anaita chattle hajui hata chato ilikoππππ±π±Hapana Huyo mtz
Watanzania wangapi wanaijua Chattle? Mi ndo kwanza nimekuja kuijua 2015! Ndo ujue how UNIMPORTANT it is.mzee wa chattle unajifanya mtanzania hujui hata chato iliko hata matamshi pia huyajuiππππ
wewe ni mkenya dont pretend ur tanzanian
leta picha ya airport,na hata ka interchange dodomailete garissa hapa uone kama itatoka humuππ
kwanza aliekwambia hakuna airport na roads nani?
unataka kuoneshwa au
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Amejificha lakini tumemuonaeeeeeee, kama kweli ni mtanzania aendeleze hapo mbele kibwagizo cha Twanga pepeta[emoji14] [emoji14]mtz gani huyo kilaza hajui kutamka chato anaita chattle hajui hata chato ilikoππππ±π±
hehehe chattle tenaπππππ hakuna sehemu tanzania inaitwa chattle hakuna, sehemu inaitwa chato pole sana broπππππWatanzania wangapi wanaijua Chattle? Mi ndo kwanza nimekuja kuijua 2015! Ndo ujue how UNIMPORTANT it is.
Sasa kama umeijua tangu 2015, kwanini ushindwe kuiandika?, tangu lini African name likawa na two consonants zinazofuatana?Watanzania wangapi wanaijua Chattle? Mi ndo kwanza nimekuja kuijua 2015! Ndo ujue how UNIMPORTANT it is.
mm nilimuona kitambo ila nilisubiri aingie kwenye mtego na kweli kaingiaππππππ[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Amejificha lakini tumemuonaeeeeeee, kama kweli ni mtanzania aendeleze hapo mbele kibwagizo cha Twanga pepeta[emoji14] [emoji14]
hakuna haja ya interchange dodoma kwani barabara zinatosheleza sana tu, interchange zinajengwa sehemu zenye misongamano mingi ya magarileta picha ya airport,na hata ka interchange dodoma
Anaipenda sana Tanzania huyu, kwani ni ME au KE?mm nilimuona kitambo ila nilisubiri aingie kwenye mtego na kweli kaingiaππππππ