Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Sure. Tanga na Moshi tunahitaji uwekezaji kidogo tu, tuzikimbize miji kama Arusha na Mwanza.
Actually nadhani msisahau reli ya Tanga-Moshi-Arusha nayo inahitajika! Tena kama ikienda mpaka Musoma! Kumbukeni mji kama wa Moshi kukua kwake kulianza na kulitegemea Usambara railway na pia jiji la Tanga lilitegema bandari, reli na kilimo cha mkonge! Ambavyo vyote tunaviona vikipata attention.
 
LILE BOMBA LA m7 likianza kazi na akishakabidhiwa tanga port expect tanga kua magic
Bomba la mafuta limeamsha uchumi kiasi pale, wachina wamekua wengi, new apartments buildings zinajengwa, restaurants, shopping complexes.. Bandari wakiiongeza itakua balaa, nimeskia lengo lao ni kujenga SGR kaskazini tujitegemee wenyewe kwasababu tunayo bandari ni kuiongeza tu. In the near future Tanga, Moshi, Arusha & Manyara itakua ni zone ya uchumi inayoweza kujiendesha bila Dar considering the fact that tunayo international airport KIA.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…