Bii-yaraaa-tiii oyeeee😂😂😂Siku wakileta Mabus mtafutanga midomo
Infrastructure zipo, shida ni mabasi. Nayo this month yanaletwa kibao
Nyinyi infrastructure mlishindwa hata phase 1, pesa mlikula. Naona vibanda vya kuku pale thika road.
Yaana mkitaka mjenge BRT with proper standard, inabidi mfumue upya thika road. Ruto anajua cost yake, ndo maana ameupa kisogo
Unajua maana ya commuter rail system kweli wewe bongolala?Sasa hiyo commuter train si kwa sababu hamkufikisha SGR City center?
Kwanza ni MGR.
Mlikuwa mnapanda vans kwa hela kubwa. It doesn't mean City kama city ina commuter trains. Ile ni extension ya SGR.
Mombasa Bado imajaa matatu, tuktuks na Bodaboda
Kiingereza inawapita kama buret train. 🤣🤣🤣Mambo yametoka hadharani sasa kumbe mnasaidiwa hata ulinzi na USA hamuwezi kujilinda wenyewe! Halafu the worse part Kunya is mentioned alongside Somalia a fellow failed state. Katika haya mambo mimi nilifikiri ni chakula tuu ndio mnasaidiwa kumbe kuna vingine dah! hii Singapoor ya EA kweli kiboko.
https://www.facebook.com/
View: https://www.facebook.com/share/p/1GAuGpdRk6/
Unatumia hadi WiFi 😀😀Yani Nganya hakuna mambo ya kufinyana, kila mtu na kitu yake na pia hakuna cha kusimama.
Wangerekebisha kwanza hivi viwanjaUnajisifia over inflated price seriously! dude you are insane. Even your SGR thamani yake ni kubwa kuliko SGR ya Tanzania, don't you see an emerging pattern in those two projects?
Do you know the state of Sokoine stadium in Mbeya "city" before you start lecturing us?Viwanja vinavyotumika league kuu nchini kenya🤣🤣🤣🤣
Hawa ukipewapelekea sokoine Ile ya mbeya itakuwa ulaya yao
Wangerekebisha kwanza hivi viwanjaView attachment 3481852View attachment 3481852
Pole sana uachage kuokota picha za miaka 7 nyumaDo you know the state of Sokoine stadium in Mbeya "city" before you start lecturing us?
View attachment 3481858View attachment 3481859View attachment 3481860
It will bring in much needed revenues for TZ that will be used to improve health services, education etc.How will that Pipeline help Watchmen like you?
Wewe ni mjinga tu. Picha za kitambo wakati nimekuwekea hadi link ujisomee vile kocha wa Yanga analalama kuhusu hali mbovu ya uwanja huo wakati wa mechi yao ya weekend iliyopita!Pole sana uachage kuokota picha za miaka 7 nyuma
View: https://www.instagram.com/reel/C6EATQ-q8Yx/?igsh=MWpvZm8xZHNkeDl5MA==
Leta picha za Jana za uwanja wa sokoine badala ya kuokoteza
Uwanja wa SokoIne ukifanyiwa marekebisho
Uwanja wa SokoIne ukifanyiwa marekebisho tayari kwa michezo ijao ya Ligi kuu Tanzania Bara pamoja na (Asfc)jfhfjdklj.wordpress.com
Wamejaa kwenye shule na vyuo vya Tanzania kama utitiri, they desperately need our higher education validation to decorate their CV so badly, most of them are here to fetch what their home could never give them
View: https://x.com/Kenyahc_tz/status/1971615301558280201?t=2s6Q-pluCLzBo5jU_hpjIQ&s=19
Which Revenue? Kama ya gold ndio imeshinda kupata, who cheated you that hiyo ya Uganda ndio zitawafikia huko Chini?It will bring in much needed revenues for TZ that will be used to improve health services, education etc.
Dar and Dodoma tuna jenga subways/underground rail system.Unajua maana ya commuter rail system kweli wewe bongolala?
All out commuter rails, hata ya Nairobi, ni MGR.
And who told you that having a commuter rail is supposed to eliminate matatus and bodabodas? Dar kuna commuter rail na bado imejaa hizo biti zote umetaja
Jengeni commuter rail Mwanza or Arusha kisha uje tuongee
what makes do you produce in Kenya?Built in Kenya by Kenyans for Kenyans.
Buy Kenya Build Kenya is our slogan.
View attachment 3481891View attachment 3481892
TZ sio Kenya we nyangau.Which Revenue? Kama ya gold ndio imeshinda kupata, who cheated you that hiyo ya Uganda ndio zitawafikia huko Chini?
Hizo pesa zote zitaishia kwenye mifuko ya wanasiasa.
Subway? 🤣🤣🤣🤣 Bongolala unajua subway ni nini?Dar and Dodoma tuna jenga subways/underground rail system.
Dar commuter rail set for construction - Daily News
Those are people who couldn't make it to Kenyan universities. Madwanzi in other wordsWanasema huwa hawasomi Tanzania wamefuata nn sasa maneno 100 ya mnusa gundi chukua moja nahata hilo moja angalia sana