Hahahhahaha jamaa kazidiwa anaanza kutupangia project sasa we we hutaki nairobi iwe 696 au we we unatakaje ahhahhaahapal....acha kujidanganya.sasa bridge ijengwe nai ikienda wapi?beaches nituzichimbe wenyewe nai au?achana na hayo mambo ya nature.all of dar is unplanned usiseme few,the ariel shot ya dar na nai clearly shows that.kasarni ina capacity ya 60k sawa na iyo stadium yenu mlijenga juzi when yetu iliisha 1987.ukiongelea cbk na bot,unamaanisha building au?ebu fafanua pliz..upcoming projects ata usiguse na uko kwenye skyscraper..the tallest iko nai na bado tunajenga the 4 tallest in east africa,tallest in africa...hass above 300m na 200m..apo kuna avic six towers..apo kuna montave kuna hazina..which are all taller than what you have currently in dar...flyovers nazo usiguse kabisa...nairobi comuter ishaanza kujengwa cz station ya embakasi washabreak ground...dont compare na dar.chenye mmezidi ni brt peke yake
Misosi yetu ukija bongoUgali nyama choma na sauce
hapo nmesema feelings peleka labour room....heheeeeAcha matus fala wewe kama umezidiwa unakaa kimya dar inakuumiza kichwa hhahhhahha utakonda bure hii ndio bongo ya 2017
umeishiwa kweli...Wamerudi baada ya kuskia electric train imeanza hahahhahaahahhaha hawa watu bana shida tu hawataki dar iwe 2017 wanataka iwe 90s sasa wanaforce hahahhahahhaa
Ukizidiwa unakaa kimya tu bado dar ndio the fastest growing city on planet haahahhahahah hata ufanye na bado dar ni kubwa Mara tatu ya nairobi hata uimbe kijaluohapo nmesema feelings peleka labour room....heheeee
hii ni dalili yakuishiwa auUgali nyama choma na sauce
leta picha nifurahie mimi acha maneno mengiUkizidiwa unakaa kimya tu bado dar ndio the fastest growing city on planet haahahhahahah hata ufanye na bado dar ni kubwa Mara tatu ya nairobi hata uimbe kijaluo
Eti middle economy inatangaza njaa ni janga la taifa hahahahhah ukiwa maskini kubali umaskini sio ujifanye mjuaji huku unakufa njaahii ni dalili yakuishiwa au
Aahahhahhahahahaha hataki kweli dar inasumbua vichwa hahahha hataki utapata tu hehehhh kichwa kinauma enhhhh huyu ndio ngosha magufulileta picha nifurahie mimi acha maneno mengi
khaa!!!!! a u okay up there?Aahahhahhahahahaha hataki kweli dar inasumbua vichwa hahahha hataki utapata tu hehehhh kichwa kinauma enhhhh huyu ndio ngosha magufuli
Hahahaha utaelewa tu unajifanya kichwa ngumu hehehheheh Edward alituletea eti farmajo kaja Kenya hahaha sasa farmajo nani nilicheka sanakhaa!!!!! a u okay up there?
ebu tuletee zile photo zako za tpa na pspf mkuu....πππππππππππππHahahaha utaelewa tu unajifanya kichwa ngumu hehehheheh Edward alituletea eti farmajo kaja Kenya hahaha sasa farmajo nani nilicheka sana