Hivyo ndio CCM hua imewadanganya ju wengi wenu hamjawai fika Kenya. 🤣🤣 Hio 60% hata ni kidogo, ongezeni ifike 90%.Hivi unakwendaje mall ukitokea kwenye nyumba za mabati? Remember 60% of Nairobians (maybe including you😂) wanaishi kwenye nyumba za mabati🤣🤣🤣
Anataka kuja why daladala are crowdedWhat has that got to do with the topic at hand sir?😂
Kwani imeandikwa wapi kwamba ukiishi kwa nyumba ya mabati hufai kuenda mall? Mko na akili za kimaskini sana😂😂.Hivi unakwendaje mall ukitokea kwenye nyumba za mabati? Remember 60% of Nairobians (maybe including you😂) wanaishi kwenye nyumba za mabati🤣🤣🤣
China does not follow western culture but it's very modernized, nyinyi yenu sio culture, hio yenu ni umaskini.Sisi hatupigi Kila western culture kama nyinyi na ndo maaana tuna masoko ambayo yanawanufaisha wengi kama vendors badala ya kuinvest kwa malls ambazo haziwapi watu wa chini fursa za kuuza.
To mfano wa soko wakufikia hata nusu ya masoko ya tanzania
So, mama mboga Kenya wanauza kwenye supermarkets??Malls are built by private investors, nyinyi hamuezikuwa na malls sababu mnangoja serikali awafanyia kila kitu.
Jibu swali, Gongo la Mboto kuna mall? Si umesema unataka battle ya malls.Unakwepa battle kihuni 🤣🤣🤣. Unakimbia battle unaogopa
Wako na soko yao just like zile mnatupigia nazo kelele, and guess what? Are you aware that Supermarkets are nowadays even selling mboga, vitungu, and all other raw farm products? Do you want me to show you an example?So, mama mboga Kenya wanauza kwenye supermarkets??
Unakuchaa wew😂 unadhani hatufahamu kwamba 60% ya wakazi wa Nairobi wanaishi kwenye kipande Cha ardhi ambacho ni 6% tu ya ardhi yote ya Nairobi (Huu ndo umaskini Sasa!😂)na mko hapa mkijifanya mnashangaa watu kujaa kwenye daladala. Unasingizia CCM, imefikaje huko Kenya😅Hivyo ndio CCM hua imewadanganya ju wengi wenu hamjawai fika Kenya. 🤣🤣 Hio 60% hata ni kidogo, ongezeni ifike 90%.
But you're contradicting yourself. You say Nairobi is a congested city to justify why daladalas are congested.Anataka kuja why daladala are crowded
Kwani mboga ndio kitu wee hununua pekee?😂So, mama mboga Kenya wanauza kwenye supermarkets??
Nairobi Matatu ikipelekwa Tanzania will become a tourist attraction😂😂😂I can tell you 100%, matatus are way better. Imagine Vumbistan bajaji(tuktuk) is considered a more comfortable mode than daladala hence more expensive. Alafu even when you're seated, your head hangs about the headrest of the the seat because of their short backrest. Those things are a nightmare to ride.😂
Mwambie hata mboga pia huuzwa supermarkets. Hawa wavhawi huwa hawana exposure sana.Kwani mboga ndio kitu wee hununua pekee?😂
Ungejua hiyo culture ya Malls inavyo haribu local economy usingefurahia?Mwambie hata mboga pia huuzwa supermarkets. Hawa wavhawi huwa hawana exposure sana.
View attachment 3323021
View attachment 3323022
Sasa mbona nanyi mnakasirika Ruto akisema ukweli? Mbona mnakasirika Wakenya wakisema ukweli?Lakini mbona kama anasema ukweli?
Kwani lazima Gongo la mboto kuwe na Malls ****** wako.? Dar inaishia gongo la mboto.? 🤣🤣🤣🤣Jibu swali, Gongo la Mboto kuna mall? Si umesema unataka battle ya malls.
Did you know 70% of Tanzania urban population live in slums. Hio 60% rudishia CCM.Unakuchaa wew😂 unadhani hatufahamu kwamba 60% ya wakazi wa Nairobi wanaishi kwenye kipande Cha ardhi ambacho ni 6% tu ya ardhi yote ya Nairobi (Huu ndo umaskini Sasa!😂)na mko hapa mkijifanya mnashangaa watu kujaa kwenye daladala. Unasingizia CCM, imefikaje huko Kenya😅
Sa unataka kubishana na Nairobi ambayo mitaa karibia zote zina malls. Huoni you are fighting a losing battle.Kwani lazima Gongo la mboto kuwe na Malls ****** wako.? Dar inaishia gongo la mboto.? 🤣🤣🤣🤣
Ziko wapi sasa hizo malls .? 🤣🤣🤣 remember Dar is 3 times larger to Naipori.Sa unataka kubishana na Nairobi ambayo mitaa karibia zote zina malls. Huoni you are fighting a losing battle.
How is malls destroying local economy? Hizo mboga umeziona zikiwa kwa fridge ? Ama unaongea tu sababu hamna supermarkets kama za Kenya? And who told you Kenya hakuna vibandaski?Ungejua hiyo culture ya Malls inavyo haribu local economy usingefurahia?
Kwanza mnakula vitu vinakaa kwa fridge whole week. Yes economy yenu inakuwa structured and documented but owned by few individuals
I support local vibandaski.