Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Sasa kwa trip towns, mtu anatoka kazini anemda kwake.

Why all the complications.

Watu hawataki luxury wanataka kuwahi nyumbani.

Thats where BRT came in
Heb acha kuwapa credit na wewe. Daladala kali zipo kama zote tena mpyaa unless wewe hauishi Dar, huwezi kuelewa hii.
 
This is perfect timing umekuja mwenyew mpanda matatu. 🤣🤣👇🏾View attachment 3322883🤣🤣🤣🤣 mpanda matatu mmoja
Kwani kupanda matatu ni shida? Wewe huwa haupandi public vehicles? Kweli baboon atabaki tu kuwa baboon.

IMG_0519.jpeg
 
Sasa kwa trip towns, mtu anatoka kazini anemda kwake.

Why all the complications.

Watu hawataki luxury wanataka kuwahi nyumbani.

Thats where BRT came in
Every town with their culture. Matatu ni Nairobi culture, mbona mtu aende afinyane kule kwa daladala and BRT when Matatu hakuna kubeba excess? Matatu hakuna kusimama kama hizo daldala za kwenu.
 
🤣🤣🤣🤣 angalia kasoro zako. Unapanda matatu, una govi, huchambi ukinya. 🤣🤣🤣we jamaa umenishinda.
Kutumia public transport ni kasoro? Kweli ujinga ni laana yani baboon amezoea kupiga route eleven hadi akiskia mtu anapanda matatu anashangaa, and for your information I have car, kupanda matatu kwangu ni kupenda. Wewe hata fog light pekee you can’t afford.
 
Every town with their culture. Matatu ni Nairobi culture, mbona mtu aende afinyane kule kwa daladala and BRT when Matatu hakuna kubeba excess? Matatu hakuna kusimama kama hizo daldala za kwenu.
Matatu si culture 🤣🤣🤣 you all would like to have BRTs in your cities somedays but your gvt can’t afford. 🤣🤣🤣 kilichofanya mchore chore barabara ya thika wote tunakijua
 
Matatu si culture 🤣🤣🤣 you all would like to have BRTs in your cities somedays but your gvt can’t afford. 🤣🤣🤣 kilichofanya mchore chore barabara ya thika wote tunakijua
Imdon’t argue with baboons.
 
Kutumia public transport ni kasoro? Kweli ujinga ni laana yani baboon amezoea kupiga route eleven hadi akiskia mgu anapanda matatu anashangaa, and for your information i have i car, kupanda matatu kwangu ni kupenda. Wewe hata fog light pekee you can’t afford.
🤣🤣🤣🤣🤣 una gari lipo ****** wako. Nilikua nakungoja sana kwenye huu mjadala. Leo nakuvua nguo. 🤣🤣🤣
 
Hii ni soko ya kawaida ya kuuza vegetables and other things, hata Kenya ziko. This is not a supermarket. Munaishi kama washamba sana in 2025. 🤣🤣
Soko ya kawaida?

When will you people stop woeshipping western lifestyles.

Kila kitu kibaya, cha Mzungu ndio bora.

Kwani US where expensive foods are sold ni supermarkets???
 
Back
Top Bottom