Geza Ulole
Platinum Member
- Oct 31, 2009
- 76,183
- 107,783
Angalia vzr mikono yake haipo sawa, mmoja mrefu mwengine mfupi 🤣🤣🤣🤣🤣Mjomba wewe ni mdhaifu wangu, sasa watu waseme nani anakaa nyani between mimi nawewe. 👇🏾View attachment 3282252View attachment 3282257🤣🤣🤣🤣.
Yani Umekesha JF usiku kucha ukitafuta comeback? Pole sana baboon man. I can see you are trying to force what’s not there, i don’t ressemble any of those because hata hujui sura yangu inafanana aje, you are just doing guess work.So now tell me you ain’t a bafoon. 🤣🤣🤣 this you. 👇🏾View attachment 3282279View attachment 3282281🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣.
Siku hizi unaniogopa unaongea tu nyuma nyuma hili nisikuone. Sijaiona mwanaume muoga kama wewe.Angalia vzr mikono yake haipo sawa, mmoja mrefu mwengine mfupi 🤣🤣🤣🤣🤣
Obviously ni wewe and that’s why everybody here calls you a baboon. You exactly look like this baboon here.Mjomba wewe ni mdhaifu wangu, sasa watu waseme nani anakaa nyani between mimi nawewe. 👇🏾View attachment 3282252View attachment 3282257🤣🤣🤣🤣.
Huyo huwa hana taste za wasichana. Kuna baby mama wake mwingine pia huwa na macho kombo😂😂🤣.😂😂😂 Cheki hilo demu leusi kando yake.
Inahitajika operation kimbunga nyingine kubwa kabla au baada ya uchaguzi.https://www.facebook.com/
View: https://www.facebook.com/EARadio/videos/640505778709086/?app=fbl
MY TAKE
Listening to their stance of Tibaijuka n also Mwami Zitto Kabwe, Najiuliza kama wale Wacongo wenye asili ya Rwanda wanataka kuimega DRC Congo na kujiunga na Rwanda how about wale wa Kagera na Kigoma?
Je, hawatataka kuja kujaribu kuimega Tanzania pia? Maana hawa woote ni Bachwezi na ukiangalia vizuri Karagwe empire pre 1884 Ina-cover the whole region! Na Nia ya Kagame ni kurudisha huo utawala!
Hawa watu ni hatari aisee! Wanakwambia kama Wazungu wanachukua Madini Congo basi na Kagame achukue! Tena huyu mama anaongea wazi!Inahitajika operation kimbunga nyingine kubwa kabla au baada ya uchaguzi.