Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Congratulations to Kenya . We are now officially part of the world astronomical community. NASA has officially confirmed search for life elements in the newly discovered planet Enaiposha ( named by the Kenyan team) around 47 light years away from our sun. The host sun for Enaiposha is named Olkaria ( also by the Kenyan team)… hopefully one day many years in the future, when we are all gone , the next , next , next x10 generation will land and plant the Kenyan flag there ( anything is possible)..🦾🦾🦾
 
Have you stopped making silly brags now?
 
Hivo ndivyo tulivorogwa Africa, but agan, the stadium management has to raise money for maintenance.
Tunasema tunaonekana hatuwatakii mema wachonganishi.

Ikiwa kila kukicha kuna pending events viti atang'oa kweli? Vyoo anaweza ng'oa aanze upya?

Yaani hauwezi fumua chochote na wakija bado unahitaji kurekebisha.


Jamaa waelewe hamna anayewatakia mabaya. Tunaonesha tu sio sawa ukizingatia kuna event kubwa kama CHAN na AFCON si kutafuta aibu muda umefika na hakuna kilichofanyika.
 
Wazo zuri sana.

Shida mzee unakuta hiyo technology inawekewa 10%, plus inachanganywa na siasa yaani hatari.

Plus inahitaji pesa kila changes hao wanaweza kwa sababu kila event wanayochange inaingiza pesa ndefu.

Sasa sisi huku Africa gwaride Bureee, kampeni Bureee, Matamasha Bureee, Mikesha Bureeee.

Na Vya bure tunavyopenda nyomi si la kitoto linazidi hadi handling capacity ya uwanja.

Alafu baada ya hapo unasubiri fungu kutoka Serikalini.

Mkapa haikupaswa kua hivyo kwa sababu Simba na yanga wanaacha 15% ya mapato Simba Day, Derby, Yanga Day. Ila kesho upo vile vile

Cheki hiyo bei ya Kuutumia Mkapa, yaani unazuia mkandarasi wa 30billion ili mtu aliyekodi kwa 20m autumie kwanza.



I think kinachohitajika zaidi ni kuwatoa hao wanasiasa kwenye mambo muhimu kama hayo waachie wataalamu na wanaojua wanachokifanywa.

Wafanyie kila kitu maeneo yao.

Kama ni.matamasha wajenge indoor arena, public square kwa magwaride.

Yaani Africa kila event tunawaza viwanjani tu.
 
Mafuta yanaweza punguzwa na CNG hiyo as long as waitilie mkazo wasiweke tamaa waichukulie kama solution ya kupunguza utegemezi wa mafuta we off to go.

Ila wakiiwekea tamaa CNG kama Tozo asee back to square one.

Maaana watu wanaogopa kubadili magari kuwa CNG au kununua CNG vehicle kwa kuhofia baadae serikali ikiwageuka na matozo kibao watalia.

Serikali iwape imani kuwa ni salama kabisa na rahisi kwao.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…