Sama boy 255
JF-Expert Member
- Mar 5, 2021
- 13,805
- 41,709
Usiniulize suala la kuamini Acha ujinga. Hii ikulu tumezindua last year 👇🏾And do you believe what you just said? “In 7 yrs tumejenga mji mpya na facilities zote za kisasa”? You are so convicted to a point you believe it!
Nani anaekulaumu wewe sasa.? 😂😂 sio kwamba wewe ndio unae force mambo.?Why are you blaming us? It’s not Kenyans that decided to declare a village as a capital city😂😂
Naona hii imekuchoma, ha ha ha. Nenda kazibe JKIA kabla msimu wa mvua haujaanza😁😁Having an international airport in a capital city in 2027 is not an achievement, hata hamna aibu,
Alafu angalia tu comments section, yaani Kenya inawapea majirani hard times lazima tu mtatutaja hata tusipohusika, na kuna mwenye anasema huku ati an average Tanzanian doesn’t know anything about Kenya, ila tunashida tukitajwa kwa vitu hata havituhusu 😂😂😂
View attachment 3187663View attachment 3187666View attachment 3187665
Unacompare Dar is a slum na New York, enyewe wewe ni wazimu, hio image ya NYC unaona kama ikona dim lights kama bongoslum, huko kuna streetlights kila mahali hata inaonekana, meanwhile bongoslum ni mishumaa za uswazi ndio mingi. Show me any city from space with dim lights kama za dar is slum.Ujue wewe ni mwenda wazimu au ni chizi, how come a place you call it mashamba ya mihogo it is seen to have more lights than your village.? 😂😂😂 candle lights kumbe zinaweza onakana na satellite images.? Kubali ukweli unaishi kwenye kijiji kidogo cha Naipori chenye mwangaza mduchu. 😂😂😂 this says it all about how many households with electricity in n your poor country. Cheki dunia Sant Jose hii. 👇🏾View attachment 3187656New York at night 👇🏾View attachment 3187659and this is Dar👇🏾View attachment 3187657then your village 👇🏾View attachment 3187658 hakuna stima in your village. 😂😂😂
Unatoka kwenye mada, umeshashindwa Kaa tulia. Ashindwae pia ni mume. Bye byeUnacompare Dar is a slum na New York, enyewe wewe ni wazimu, hio image ya NYC unaona kama ikona dim lights kama bongoslum, huko kuna streetlights kila mahali hata inaonekana, meanwhile bongoslum ni mishumaa za uswazi ndio mingi. Show me any city from space with dim lights kama za dar is slum.
Kwani Uswazi hakuna street lights? 🤣🤣🤣 Mishumaa za ndani ya nyumba tu ndio zinaonekana.Unatoka kwenye mada, umeshashindwa Kaa tulia. Ashindwae pia ni mume. Bye bye
Piga haoNaona hii imekuchoma, ha ha ha. Nenda kazibe JKIA kabla msimu wa mvua haujaanza😁😁
Tax mbona kubwa hivi, Million Mia mbili na themanini?
Tunaingia 2025 na Dar is a slum haina public surveillance system. 🤣 🤣 🤣
Huyo anaesema hivyo airport yao inavuja kama muembe! Yaani ukiwasikiliza hawa jamaa halafu hujafika kwenye hio nchi yao unaweza kufikiri ni bonge la nchi kama South Korea hivi kumbe ushuzi wa dunia ya tatu kama ushuzi mwingine tu.Kwamba kujenga international airport sio achievement.? Lakini kujenga gorofa mbili tatu za makazi ni achievements.? Au me ndio sijakuelewa.?
Shida ya hawa watu wanajiona wanaijua Tz kuliko waTz wenyewe kwa kusoma juu juu mitandaoni.Usiniulize suala la kuamini Acha ujinga. Hii ikulu tumezindua last year 👇🏾View attachment 3187700all our ministries are still under construction in Magufuli city 👇🏾
View: https://youtu.be/YEU_QbKu-L8?si=NQ8tOg_55MEQQfIT. Majengo ya Taasisi zote na mashirika ya kiserikali are under construction 👇🏾
View: https://youtu.be/Fs_neLXFd1w?si=eP1j_P-xiYmy3McK. Even Tz judiciary building is under construction 👇🏾
View: https://youtu.be/vIBDe0JKGlU?si=kQkzcrr7hD2V0Zc3. Makao makuu ya kesho la Tz bado inajengwa 👇🏾
View: https://youtu.be/zLGDG8y4x8E?si=zh9FbG3kJOjc3iof. . Hizi zote zimejengwa within those 7 years.
Sasa wewe unalazimisha vipi kwamba Dodoma ni makao makuu ya TZ since 1974 without having these important facilities for place to be called capital city.? Au unalazimisha agenda yako.? 😂😂😂
Hii imeendelea kuwashock sana Wakenya, Metro ndo zinakuja Dodoma…Hapa bado kile kijiji cha michezo kikiwemo kile kiwanja kikubwa cha mpira wa miguu pia wasisahau Dodoma kuna mpango wa kutengeneza Artificial Lake, (Man Made), Winery….. kwa kifupi mambo ni 🔥🔥🔥, Nairobi will be shut down soon, hawakumwelewa tu vizuri President wao anawatayarisha kisaikolojia wasije wakafa kwa heart attack, na ameona Tanzania hawana mpango wa kurudi nyuma hata kdg.Miradi kama hii watoto wa kasongo akina Reborn Ktb IamLee au nairobae ni ndoto tu😁😁
View: https://m.youtube.com/watch?v=LwZl2dEQsB4
Another similarity is Korogocho and Mukuru kwa Reuben ha ha ha😁😁Nairobi has many similarities with London...
Wacha wivu mtoto wa kiume unafikiri hiyo ni fake Kisumu airport!Having an international airport in a capital city in 2027 is not an achievement, hata hamna aibu,
Alafu angalia tu comments section, yaani Kenya inawapea majirani hard times lazima tu mtatutaja hata tusipohusika, na kuna mwenye anasema huku ati an average Tanzanian doesn’t know anything about Kenya, ila tunashida tukitajwa kwa vitu hata havituhusu 😂😂😂
View attachment 3187663View attachment 3187666View attachment 3187665
Halafu ni wapumbavu kweli hawajui hata protocol sijui makonda kawalokotea wapi, unaanzaje kumsalimia kwanza a subject then ndio ufate kiongozi mkuu? Mbona wakenya wapo ghetto sana?
Kuna vitu vingi sio airport tu msikilize vizuri Bertin kasema kuna multiple highways ni maandalizi ya ujenzi wa new satellite city karibu kabisa na airportAnd do you believe what you just said? “In 7 yrs tumejenga mji mpya na facilities zote za kisasa”? You are so convicted to a point you believe it!