Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Inferior πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ unaniogopa maskini wewe.
There is nothing I can say to you. If talking about inferiority then you are the inferior one here. Nimekushinda kwa masomo na nimekushinda na pesa pia. How do you feel looking like a baboon?

 
There is nothing I can say to you. If talking about inferiority then you are the inferior one here. Nimekushinda kwa masomo na nimekushinda na pesa pia. How do you feel looking like a baboon?

View attachment 3130199
You are inferior to me, kuhusu masomo kama una degree na mimi ninayo pia, kama ni pesa wewe ni mbwa tu kwanguπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Nakuzidi mpaka umetafuta vinyani ukavi edit ukivifananisha na picha yangu ya 7 years back. That’s inferiority, you can not discuss with me kwasababu unajua Wazi kwamba nakuzidi. πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ unaniogopa..

Mimi siwezi post picha zako coz everyone knows u are uglier and poor πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
There is nothing I can say to you. If talking about inferiority then you are the inferior one here. Nimekushinda kwa masomo na nimekushinda na pesa pia. How do you feel looking like a baboon?

View attachment 3130199
Umeishiwa kijana 🀣 🀣 🀣 🀣 🀣 last kick of a dying horse

 
You are inferior to me, kuhusu masomo kama una degree na mimi ninayo pia, kama ni pesa wewe ni mbwa tu kwanguπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Huna hata Cheti cha shule ya msingi, If you have I dare you to post it here. Kwa pesa everybody knows you are the poorest in this thread. On matters baboon, you look like one.

 
Teargas akiona nimeingia anakimbia 🀣 🀣 🀣 🀣
I don’t bother myself with people wenye wakiambiwa ukweli wanakimbilia Modes ati umetusiwa.
I don’t bother myself with gays.
I don’t bother myself with those who ask for lifts from pastors.
I don’t bother myself with people who are embarrassed of their looks hadi anaiba picha ya wanaume wengine.
Finally, I don’t bother myself with illiterate maggots.
 
Sama boy 255 masomo yako iko chini sana. I dare you to post your academic certificates here to prove me wrong. Ukishindwa then wewe ni baboon proper.

 
Huna hata Cheti cha shule ya msingi, If you have I dare you to post it here. Kwa pesa everybody knows you are the poorest in this thread. On matters baboon, you look like one.

View attachment 3130206
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ kwanini nikuonyeshe wewe vyeti vyangu vya shule.? Una kampuni unamiliki.? πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Wewe Ndio poorest person in this thread in case you don’t know, you the one and only who board a matatu πŸ˜‚πŸ˜‚
 
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ kwanini nikuonyeshe wewe vyeti vyangu vya shule.?
Utuonyeshe sura yako Alafu ushindwe kutuonyesha academic certificates? Obviously hukuenda shule, no wonder you are a baboonπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

 
Utuonyeshe sura yako Alafu ushindwe kutuonyesha academic certificates? Obviously hukuenda shule, no wonder you are a baboonπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

View attachment 3130210
Kweli wewe ni kimbwelu. Niifiche sura yangu kwasababu zipi.? πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Wewe unaficha sura kwasababu una sura mbaya. πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Cheti changu cha shule ni kwaajili ya waajiri nikihitaji kuajiriwa. πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ unaniomba wewe kama nani chizi wewe.?
 
Wewe Ndio poorest person in this thread in case you don’t know, you the one and only who board a matatu πŸ˜‚πŸ˜‚
Remember as you eat meals za Ksh 120, I eat meals za Ksh 3-10k, wakati unatumia miguu mimi nina gari. Wakati unanunua viatu fake za 350 I’m investing around 124k per month. Wakati unalishwa na bibi mimi najisustain. Remember you are the only fool here anaringia watu kula cheap rice with beef.

Anyway remember you are still a baboon.
 
Cheti changu cha shule ni kwaajili ya waajiri nikihitaji kuajiriwa. πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ unaniomba wewe kama nani chizi wewe.?
You don’t have academic certificates cause didn’t go to school. Maybe you attended the baboon school.

 
Wewe ni mpanda matatu mmoja πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ unataja hela zenye huna kichaa wewe. Unafkiri mimi ni wewe.? Unafkiri mimi nangoja kuitwa kwenye vibarua vya wenyewe kama wewe ngedere.? πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…