Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Mbona unajishuku? Nani amesema huyo baboon ni wewe? Just because mnafanana isikufanye uanze kureason kama baboon πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ€£
I am telling you that keep on posting that monkey.. ila ukatawaze mzee unanuka mavi πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ hivyo ulivyo mbaya + kunuka mavi + 0 swags. Kuna demu anakuvulia chupi kweli wewe.? πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Because we have money. If it could make business sense tungeunganishia vyuma hapa, but what for ? In the end you just imported everything either as parts or final product.
Mngekuwa na pesa hamngekuwa mnanunua cheap buses from ChinaπŸ˜‚πŸ˜‚
 
I am telling you that keep on posting that monkey.. ila ukatawaze mzee unanuka mavi πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ hivyo ulivyo mbaya + kunuka mavi + 0 swags. Kuna demu anakuvulia chupi kweli wewe.? πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
SawaπŸ˜‚ πŸ˜‚
 
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ saivi naenda na wewe ambae huchambi bampa to bampa.. umetawaza.? Au upo tu hapa na mbolea matakoni.? πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Sina la kuongezaπŸ˜‚πŸ˜‚

πŸ˜‚

 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…