Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hawakosekani uende uka-post matatu zao za Ushago zile zenye kunguni kuwakumbusha tunawajua wanuka mavi!

Na waambie kuanzia buses kuja trucks kuja trains kuja ndege kuja boats kuja ferries kuja barabara kuja airports kuja lakes n sea ports tumewaacha mbali!
 
Asante kwa kutukumbusha na TBT za 2014. Hakika tulikuwa tunaishi maisha mabaya sana kipindi hicho. Tukikumbuka tunalia tu.
2014 indeed
Hata TPA kumbe ilikuwepo 2014!?

Hivi watanzania, mnafurahia nini Kwa kukana picha zenu mibovu?
 
Tanzania ndio chimbuko la Binadamu wote.

Tanzania is the Macca of all Religions and Cultures
 
Na bado utasikia makelele ya jidipii🤣🤣🤣
 
Yaani sector zote muhimu tumewaacha mbali kilimo, tourism, services industry ukiongeza na hivyo hapo juu lakini wabishi tuu nchi imebakia kuwa dalali wa ajira, bidhaa za exports etc.
 
Mbona wasichukulie Tanga?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…