Sorry, I know you are 48yrs with nothing to show. Kazi ni kulala nje kwa Giza na kumulika wezi na torch😂😂🤣🤣27yrs ndio hili libaba kubwa namna hii? Tangu 2017 we upo 27yrs kila siku hivyo hivyo, kukua hutaki lkn unataka maisha mazuri, utaumuliwa kisogoni bwege wewe.
View attachment 3070957
Badilika wewe hayo mambo ya ku fake umri waachie watoto wa kike, we libaba kubwa namna hiyo jeusi tii unataka uwe dogo, wacha ujinga.Sorry, I know you are 48yrs with nothing to show. Kazi ni kulala nje kwa Giza na kumulika wezi na torch😂😂🤣🤣
Libaba lizima kubwa hivyo, jeusii tiii kuliko mpingo linakuambia lina 27 yrs, hapo amna amna nmekupunguzia sn 36 yrs sema ulichelewa kusoma kutokana na kurudia rudia sn shule, imagine umri huu bado upo shule wakati huo mwenzio kitambo nakula mtipula 👇👇Wewe ndio upumzike kijana mlala hoi😂😂🤣.
You are the poorest idiot in this forum. Hata watchm aka The best 007 amekushinda though ni kidogo tu😂🤣
Zoea your 48yrs in peace. I'm 27yrs waiting to turn 28yrs next week 😂😂👇👇👇Badilika wewe hayo mambo ya ku fake umri waachie watoto wa kike, we libaba kubwa namna hiyo jeusi tii unataka uwe dogo, wacha ujinga.
Yes, cause I wanted to ask the prices of their cars to show these idiots😂😂🤣Na convo yenyewe ni yaleo😅😂😂😂
Sasa hapo si mtu yeyote anaweza kufanya hivyo, unachoficha ndicho hicho unatakiwa ku prove kwamba wewe co libaba lizima linalotaka utoto.Zoea your 48yrs in peace. I'm turning 27yrs waiting to turn 28yrs next week 😂😂👇👇👇
View attachment 3070966
Wewe mzee ona kucha zako😂😂🤣.Libaba lizima kubwa hivyo, jeusii tiii kuliko mpingo linakuambia lina 27 yrs, hapo amna amna nmekupunguzia sn 36 yrs sema ulichelewa kusoma kutokana na kurudia rudia sn shule, imagine umri huu bado upo shule wakati huo mwenzio kitambo nakula mtipula 👇👇View attachment 3070965
slum cityTanzania ni nchi ya ajabu sana. Wakenya mshaijiuliza why it’s always very difficult to get arial views of this section. All pictures shared by Tanzania are always ground pictures 😂😂🤣
View attachment 3069246
That’s my national ID. Can you see how young I am? Lakini nimekushinda mara kadhaa. Ona kucha zako😂😂🤣🤣👇👇Sasa hapo si mtu yeyote anaweza kufanya hivyo, unachoficha ndicho hicho unatakiwa ku prove kwamba wewe co libaba lizima linalotaka utoto.
Umeona watu tumepiga pure Maths na hatuongei ongei kama wewe mtumbua mishipa.That’s my national ID. Can you see how young I am? Lakini nimekushinda mara kadhaa. Ona kucha zako😂😂🤣🤣👇👇
View attachment 3070981
Usilie sana. I’m sure I’m the youngest member in this thread. The likes of Geza Ulole are like my great grandfathers here. Wewe ni mzee mwenye hata hana baiskeli😂😂🤣Kwasabu hata kama ungekuwa na miaka 25 kweli bado sio mtoto ni libaba jitu zima, yn hiki kidingi eti kinafosi co 36 yrs hiki 👇👇🤣🤣🤣🤣View attachment 3070983
Sishangai kwasabu mtu mwenyewe ninaye argue naye ni huyu 👇 👇 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣Usilie sana. I’m sure I’m the youngest member in this thread. The likes of Geza Ulole are like my great grandfathers here. Wewe ni mzee mwenye hata hana baiskeli😂😂🤣
Pure maths with grade E. Mbona usiweke grade tuone? Mimi I had A in Maths😂😂🤣.Umeona watu tumepiga pure Maths na hatuongei ongei kama wewe mtumbua mishipa.
Sasa hata kama ungekuwa una 25yrs ni mdogo, we kweli punga.Usilie sana. I’m sure I’m the youngest member in this thread. The likes of Geza Ulole are like my great grandfathers here. Wewe ni mzee mwenye hata hana baiskeli😂😂🤣
Huyo mtu amekushinda. Ebu tuonyeshe picha zako za leo, Najua umeparara kweli kweli😂😂🤣Sishangai kwasabu mtu mwenyewe ninaye argue naye ni huyu 👇 👇 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 View attachment 3070984
Wewe huoni umenishinda na miaka 21 lakini kimaisha nimekushinda?😂😂🤣🤣Sasa hata kama ungekuwa una 25yrs ni mdogo, we kweli punga.
Weka hapa kama uliwahi kusoma pure Maths, we unadhani pure ni kama kusoma kutumbua mishipa kama wewe 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Pure maths with grade E. Mbona usiweke grade tuone? Mimi I had A in Maths😂😂🤣.
Alafu hapa kwa kucha unasemaje? Ulisema kazi yako ni nini Tena?😂😂🤣🤣👇👇
View attachment 3070985
Ebu tujibu. Huwa unachima kisima?😂😂🤣🤣😂. Na these fingers ni za 50yrs kama sijakosea😂😂🤣Weka hapa kama uliwahi kusoma pure Maths, we unadhani pure ni kama kusoma kutumbua mishipa kama wewe 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣