ChoiceVariable
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 83,455
- 89,863
Hakuna shule kama hizi kabla ya Samia,ukiacha shule za mkoloni ๐๐Shule ya kichovu hamna cha kufurahia hapo! Umeziona za Zamzibar?
shule za Mfano zinatakiwa ziwe za Ghorofa kama Zanzibar! Hakuna kujitetea yale aliyokuwa anafanya Maghufulu kwake ndo anafanya mama kule Zanzibar huku tunaletewa shule za treni! Vijijini huko Uchagani hujenga shule bora za ghorofa kuliko hizo! Sasa sembuse GoT? Hapo hakuna utashi!Hakuna shule kama hizi kabla ya Samia,ukiacha shule za mkoloni ๐๐
View: https://www.instagram.com/p/C47StRsMpQK/?igsh=MTVnOTVrZjNqbXN0eg==
nothing special!Current changes,
Alafu sgr zingine huko south ata. Kuiplan well wameshindwa,
Vitu ziko zigzag kama Azam stadium tuView attachment 2989187View attachment 2989189!!!
Hii ni Mpya.Kwmba akifanya Mwinyi kule Zanzibar inakuwa ni Samia anafanya ๐๐๐๐shule za Mfano zinatakiwa ziwe za Ghorofa kama Zanzibar! Hakuna kujitetea yale aliyokuwa anafanya Maghufulu kwake ndo anafanya mama kule Zanzibar huku tunaletewa shule za treni! Vijijini huko Uchagani hujenga shule bora za ghorofa kuliko hizo! Sasa sembuse GoT? Hapo hakuna utashi!
hela za uviko zimejenga shule za Zanzibar pia bara ilipaswa zijenge! Hata Dar kuna hiyo mitreni ya ajabu!Hii ni Mpya.Kwmba akifanya Mwinyi kule Zanzibar inakuwa ni Samia anafanya ๐๐๐๐
Pili Zanzibar eneo ni Ginyu sana kujenga shule horizontally lazima waende vertical.
Ndio maana Kwa Tanznaia Majiji ya Dar,Mwanza,Arusha na Tunduma ndio wanajenga zaidi shule za magorofa Kwa sababu eneo ni finyu..๐๐
View: https://www.instagram.com/p/C6tHe5OCK2C/?igsh=cThkYTRpcG1rOWZh
mambo ya private unaleta huku vp wewe? mambo ya kimbochi hayo!
There's nothing private about a single idiot texting all Kenyans insults here 6 times a day, not being responded to and still continuing. We will expose such idiocy so that even you Bongolalas can know your brother is a fool even if you won't admit it.mambo ya private unaleta huku vp wewe? mambo ya kimbochi hayo!
Sasa tuwasaidie vp humu ndani Wakunya?There's nothing private about a single idiot texting all Kenyans insults here 6 times a day, not being responded to and still continuing. We will expose such idiocy so that even you Bongolalas can know your brother is a fool even if you won't admit it.
Sasa mzee nakuuliza kuhusu kubaka mbuzi hutaki kunijibu kwanini?There's nothing private about a single idiot texting all Kenyans insults here 6 times a day, not being responded to and still continuing. We will expose such idiocy so that even you Bongolalas can know your brother is a fool even if you won't admit it.
Jidunge unuse. Hapo utakua umejisaidia.๐Sasa tuwasaidie vp humu ndani Wakunya?
ModeratorJidunge unuse. Hapo utakua umejisaidia.๐
Mitanganyika yakishakosa majibu yanashikwa na hamaki hivi na kuanza kurusha matusi. Mkubali tu hamna maghorofa ukitoa Posta, Kariakoo na upangaKwahiyo nilokuletea yale sio magorofa bali mahema!?
Kwahiyo cluster ndio sababu ya magorofa kuanguka Kenya!?
Isingekua cluster ingekua moja moja kama zetu magorofa Kenya yasingeanguka!?
Nitolee usenge wako hapa.
Libaba lizee linalia๐
Shika adabu yako unless nimemdinya mamako na akakuambia ndo uniite Libaba Lizee! ๐คท๐ฟ๐คท๐ฟLibaba lizee linalia๐
Same person Account more than 10. You are an insecure person. Wakenya mnaiogopa sana Tanzania.Mitanganyika yakishakosa majibu yanashikwa na hamaki hivi na kuanza kurusha matusi. Mkubali tu hamna maghorofa ukitoa Posta, Kariakoo na upanga
Ndo maana ni keusi kama oil chafu, kazi ni ubishi wa kishamba.Ni wapi imeandikwa kwamba ni misaada kama Ile yenu?
Cheap cheapPublic schools in Tanzania ๐๐
View: https://twitter.com/Dodoma_Zone_/status/1789870275007242580?t=iYOmK473wZ25ATvPZd23CQ&s=19
My Take: Shule kama hizi zimejengwa Mikoa yote Tanzania
Kwani Bara pesa haijajenga hizo shule,Vituo vya Afya,vifaa tiba,maji,masoko nk?hela za uviko zimejenga shule za Zanzibar pia bara ilipaswa zijenge! Hata Dar kuna hiyo mitreni ya ajabu!