Apeche alolo
JF-Expert Member
- Apr 14, 2023
- 2,615
- 5,796
hapo sasa hapo tunaongea lugha moja si umaoma mkubali mnaunganisha sisi hatuna shida tunapenda ukweli usemwe kama hivyo.Heri sisi, nyinyi hata hiyo kuunganisha hamuunganishi.ππ
Una maana gani 'anajipost' kwa hiyo hakuna official pages za celebrities duniani? Ila wakundustan ni washamba in veins, sikushangaiHata hushangai mbona jamaa anajipost tu, thereβs nobody else talking about him ispokuwa yeye
Ngoja tuone yule wa kwao kama dunia itastuka hata kumbukizi ya kufa kwake. Wazungu washenzi sana wanakutumia kwa manufaa yao kisha wanakutupa as a piece of trash.
Poor Nyerereβ¦ he got duped by Mao to adopt a system that even Maoβs successor rejected β¦ China is Communist in Politics only ( CIPO)β¦. But Nyerere maintained the economic aspect of it and destroyed any future potential for a nation thatβs so rich in natural resources yet still so poor in realityβ¦ what a waste !..π€£π€£
Garsen to Madogo section kipo garissa sio lamu, lamu bado ni punda zoneThere are no roads or cars in lamu according to toilet boyπ π View attachment 2962338
Wewe refugee unajua hata vile rugby inachezwa? Ushaishika hata ball ya rugby?Kwani rugby hua wanacheza kwenye matope??π π π π π
View: https://twitter.com/citizentvkenya/status/1779198004420903225?t=k_ulKJyTYxc74PB1ZTR9cA&s=19
Enda uumie huko kibera πππKuambiwa ukweli ni hasira?
Hukulangi kwa kibanda? Hukulangi cheap low quality rice? Huna maskio na mapua kubwa? Hulishwi na mwanamke? Wewe sio maskini?
Kwa ushamba wewe ndio mshamba namba moja hapa ndio maana unatumia Snapchat kama mtoto mdogo, sijaiona mwanaume anatumia Snapchat.
Tafuta pesa utoke kwa umaskini. You are 30 yrs yet you donβt have anything worth mentioning. Watoto wadogo wa 20yrs wanafanya vitu vya maana, wanamiliki vitu hatari lakini wewe kazi yako ni kutafuna chupa kwa kibanda.Enda uumie huko kibera πππ
Kuna kitu kinaitwa fabrication. Ebu google maana yake.hapo sasa hapo tunaongea lugha moja si umaoma mkubali mnaunganisha sisi hatuna shida tunapenda ukweli usemwe kama hivyo.
acha maneno mengi kutafuta sympathize inaeleweka na tushamaliza hilo umekubali ok ni vyema.Kuna kitu kinaitwa fabrication. Ebu google maana yake.
Umia polepole mtoto pori. πππBush boyTafuta pesa utoke kwa umaskini. You are 30 yrs yet you donβt have anything worth mentioning. Watoto wadogo wa 20yrs wanafanya vitu vya maana, wanamiliki vitu hatari lakini wewe kazi yako ni kutafuna chupa kwa kibanda.
Wewe ndio bush boy na maskini at the same time. By the way hile sura mbaya ulitoa kwa nani? Babako ama mamako? Ama hata babako hujui ni nani?Umia polepole mtoto pori. πππBush boy
Bush boy pole kwa maumivu. πππWewe ndio bush boy na maskini at the same time. By the way hile sura mbaya ulitoa kwa nani? Babako ama mamako? Ama hata babako hujui ni nani?
Nimekuuliza swali, unajua hata babako ni nani? Ushaimuona? Ama wewe mimba yako ilishikwa kwa street usiku?Bush boy pole kwa maumivu. πππ
Bush boy ππππNimekuuliza swali, unajua hata babako ni nani? Ushaimuona? Ama wewe mimba ilishikwa kwa street usiku?