President of China
JF-Expert Member
- Dec 6, 2018
- 34,657
- 94,301
Tangu ufukuzwe kule Nairaland na accounts zako 100; umekuja JF kufungua Accounts 20. Unajiuliza maswali na kujijibu mwenyewe na ku quote comments zako mwenye. Huo ni upumbavu unaofanya. Unadhani kuna mtu hajui unachofanya?That is not below average, that is horrendous. This guy has never posted a single grammatically correct English sentence here.
Ebu angalia English anaandika, ati “Why is Dar es Salaam ahead of Nairobi for Development? Hiyo ni English gani?That is not below average, that is horrendous. This guy has never posted a single grammatically correct English sentence here.
This is one hell of a dusty. Tunasemanga Wabongo hawajui English but Mbongo amemaliza high school hawezi shindwa kuconstruct simple sentences kama hizo. Huyu jamaa hata high school hajamaliza na kama amemaliza haikosi alikuwa anashikilia mkia.🤣🤣🤣Ebu angalia English anaandika, ati “Why is Dar es Salaam ahead of Nairobi for Development? Hiyo ni English gani?
View attachment 2942976
Nikikufinya kidogo tu unaanza kulia. Pumbavu zako. Unanichukia huku unaendelea kufuatilia Comments zangu 🤣 🤣 🤣 🤣 Unajiona ulivyo stupid. Ukiacha kunifuatilia nawaangushia kipigo kizito.Ebu angalia English anaandika, ati “Why is Dar es Salaam ahead of Nairobi for Development? Hiyo ni English gani?
View attachment 2942976
Kingereza cha wakenya sasa?This is one hell of a dusty. Tunasemanga Wabongo hawajui English but Mbongo amemaliza high school hawezi shindwa kuconstruct simple sentences kama hizo. Huyu jamaa hata high school hajamaliza na kama amemaliza haikosi alikuwa anashikilia mkia.🤣🤣🤣
Mwenye ameenda shule unadhani anaezatumia picha ya mwanaume mwingine na kusema ni yake. The guy is even embarrassed with his own pictures.This is one hell of a dusty. Tunasemanga Wabongo hawajui English but Mbongo amemaliza high school hawezi shindwa kuconstruct simple sentences kama hizo. Huyu jamaa hata high school hajamaliza na kama amemaliza haikosi alikuwa anashikilia mkia.🤣🤣🤣
Usidhani mimi ni jobless kama wewe. Also usidhani kuwa mimi ni Nurse kama wewe 🤣 🤣 🤣Mwenye ameenda shule unadhani anaezatumia picha mwanaume mwingine na kusema ni yake. The guy is even embarrassed with his own pictures.
Alafu anatumia picha ya mtu prominent. 🤣🤣Mwenye ameenda shule unadhani anaezatumia picha mwanaume mwingine na kusema ni yake. The guy is even embarrassed with his own pictures.
Hiyo The Oval ingekuwa Bongo tungeshinda tukipigiwa kelele humu eti blue building.🤣🤣
Watu wamepiga Picha moja tu Nairobi waaaa!!1 🤣 🤣 🤣 👇 👇 👇
Wewe unajiongelesha wewe mwenyewe tu. 👇👇👇🤣🤣🤣 Unazunguka kwenye Social media za watu na kujamba ovyoAlafu anatumia picha ya mtu prominent. 🤣🤣
Jamaa ni Kama anateseka in real life hile mbaya.Alafu anatumia picha ya mtu prominent. 🤣🤣
Huyu Sasa heri Samaboy maanake samaboy bado mtoto Mdogo mambo yake bado yanatengenezeka. Huyu ashakuwa loser kimaisha.🤣🤣Jamaa ni Kama anateseka in real life hile mbaya.
Wakenya mmechoka ile mbaya. Kwanini msiende kwenye mitandao yenu huko KunyaTalk? 🤣 🤣 🤣 🤣Hamuwezi kwasabau nyie wote ni wapumbavuJamaa ni Kama anateseka in real life hile mbaya.
Nenda katoe picha hii kwenye Social Media Account yako 🤣 🤣 🤣Huyu Sasa heri Samaboy maanake samaboy bado mtoto Mdogo mambo yake bado yanatengenezeka. Huyu ashakuwa loser kimaisha.🤣🤣
Huyo naye ni loser. Kuna siku pia alijaribu kudanganyana hapa ati ako na gari kumbe alikuwa amepewa tu lift na pastor akapiga picha akiwa amekaa kiti cha nyuma.Huyu Sasa heri Samaboy maanake samaboy bado mtoto Mdogo mambo yake bado yanatengenezeka. Huyu ashakuwa loser kimaisha.🤣🤣