Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

NDINDA ni mchafu kweli kweli.

Router ya white inageuka black, yani hii yote ni vumbi. Bro kwani unaishi kwa vumbi?πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Whatever the intention, you're still barking up the wrong tree.
You are one of the few Tanzanians I respect here. You, tuusan na Kuna jamaa mwingine I think anaitwa RRONDO .
Hutaniona nikiwachongoa unless unichongoe. As for tuusan, yeye naye huwa nafurahi tu kumchokoza kidogo though he is a very respectable man.

Lakini wachawi wenye wamebaki wote wanaezalamba miguu yangu. Most of these baboons won't miss the opportunity ya kunichongoa and I have mastered the art of making them expose themselves. 😊😊😊.
 
Leo umenisifia. Maajabu!
Hata huu 'uchafu' wa ukuta hujauona?
View attachment 2915685
I appreciate whatever is good. Mimi sio shetani yenye ntakashifu kila kitu.

I'm not like you Tanzanians. I'll mock anything bad but I'll also praise something good. So kama nimekuambia umechanuka don't be surprised cause tomorrow or next month you might as well be on my frying pan.
 
Watanzania yani mtu wenu akisifiwa tu kidogo hivi anaanza kubehave kimaembe?πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚.
 
Wewe bro si ununue TV stand baadala ya kuweka TV kwa meza. You can even mount it on the wall kama huna TV Stand.

Lakini Meza is a big NO. Ama Tanzania kila mtu ni mshamba?
TV stand ya nn na wakat TV iko juu ya Meza ya TV? Na inaonesha ulikuja mjini na mbio za mwenge πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Hata mm ningekua na showcase ningeweka juu yake, mjaluo jinga kweli wewe
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…