None of Tanzanians here can handle my one month salary here.Kale ka mshahara Kako kwa mishindo yangu ya mbuzi wiki mbili tu nakulipa kale ka mshahara Kako kenye unatambanacho humu. ππππ.
Mzee Tanzania cows are freely roaming around in their thousands sio under the armed bandits like Kunyaland ndio maana mtu mmoja kumiliki ng'ombe elfu 2 ni normalWho is Africa Facts Zone? Is that your trusted source?
I scored an A in Mathematics in Highschool and Primary School. So hakuna kitu unaniambia kuhusu Maths you idiot π.Nurse tangu lini akajua mathematics
Weight ya Ng'ombe mmoja ni kati 400kg - 600kg
let say akichinjwa tunapata 500kg of meat
Ngoja tuchulie kuwa 600,000 ni Consumption of meat in kg hapa Tanzania.
600,000 Γ· 360 = 1,667 kg per Day
1,667 Γ· 500 = 3 Ng'ombe per Day.
Hivi kwa akili yako kabisa unawaza Tanzania nzima inachinja Ng'ombe watatu kwa siku π€£ π€£ π€£
Are you stupid or something?
Even Maasai wa Kenya has 1000's of cows. So usitupigie kelele kwa vitu vya kawaida hapa.Mzee Tanzania cows are freely roaming around in their thousands sio under the armed bandits like Kunyaland ndio maana mtu mmoja kumiliki ng'ombe elfu 2 ni normal
View attachment 2899365
π€£ π€£ π€£ Simple calculations zinakushinda.I scored an A in Mathematics in Highschool and Primary School. So hakuna kitu unaniambia kuhusu Maths you idiot π
Yes that's Old me, kwasasa Im so busy making more money, hiyo ni kipindi nina ushamba na hela kwasasa nadhani I'm too old kwa kupiga picha pesa, kwahyo jifunze kujua lane yako ..ππππSasa mbona utume picha ya 2022/05/18 in 2024/02/10?
Huna picha za leo?π€£π€£π€£π. Ama zilikuwa pesa za matanga which were contributed by people and you were the treasurer?
Mnatoa wapi hiyo meat sasa? Mpaka serikali yenu imeamua sasa bora mle punda tu πππNani anekuuliza kama umetembea Tanzania yote?π€£ππ.
What I know is that Kenyans consume more meat than Tanzania.
Wewe ndio simple calculation imekushinda how can 600,000 tones results into 3 cows a year?π€£π€£ππ€£ π€£ π€£ Simple calculations zinakushinda.
Je unajua Ng'ombe wangapi wanachinjwa hapa Tanzania kwa siku moja?
Tanzania ipo na vijiji na mitaa zaidi ya 25,000Even Maasai wa Kenya has 1000's of cows. So usitupigie kelele kwa vitu vya kawaida hapa.
I think you don't have anything. If you are old why are you still having money pictures of 2022 in your gallery?Yes that's Old me, kwasasa Im so busy making more money, hiyo ni kipindi nina ushamba na hela kwasasa nadhani I'm too old kwa kupiga picha pesa, kwahyo jifunze kujua lane yako ..ππππ
Jamii kubwa ya Kunyaland ni fruit gatherers and peasants hiyo ndio asili yenu huwezi kujilinganisha na Tanzania ambayo wengi ni pastoralists, ving'ombe mlivyo navyo Kunyaland ni vya watu watatu tu Tanzania lakini bandits made Kunyaland ungovernable kisa ng'ombe π€£π€£π€£π€£Even Maasai wa Kenya has 1000's of cows. So usitupigie kelele kwa vitu vya kawaida hapa.
Do you know the meaning of tones mzee π€£ π€£ π€£ π€£Wewe ndio simple calculation imekushinda how can 600,000 tones results into 3 cows a year?π€£π€£π
πππ Mimi ni mdogo ndio, lakini ni mkubwa likija suala la kutengeneza pesa, na mbona nimeshawahi kupost hata cheti changu cha kizaliwa humu.? Mimi ni wa 1995 tu hapo, halafu ona nnavyokupelekea moto. πππ.. kile kimshahara chako nakulipa bila shida mbona.?I think you don't have anything. If you are old why are you still having money pictures of 2022 in your gallery?
I think in simple terms unatamani kuwa na Pesa but you can't get that's why they are still saved.
You are just making empty noises.Jamii kubwa ya Kunyaland ni fruit gatherers and peasants hiyo ndio asili yenu huwezi kujilinganisha na Tanzania ambayo wengi ni pastoralists, ving'ombe mlivyo navyo Kunyaland ni vya watu watatu tu Tanzania lakini bandits made Kunyaland ungovernable kisa ng'ombe π€£π€£π€£π€£
1 T= 1,000kg.Do you know the meaning of tones mzee π€£ π€£ π€£ π€£
90% of it ni donkey π€£π€£π€£You are just making empty noises.
The truth lies here.
View attachment 2899373View attachment 2899374
Kumbe wewe ni kazeeπππ.πππ Mimi ni mdogo ndio, lakini ni mkubwa likija suala la kutengeneza pesa, na mbona nimeshawahi kupost hata cheti changu cha kizaliwa humu.? Mimi ni wa 1995 tu hapo, halafu ona nnavyokupelekea moto. πππ.. kile kimshahara chako nakulipa bila shida mbona.?
Hebu fanya calculation zako hizo sasa tuone1 T= 1,000kg.
I'm sure you didn't know that.
Asante kwa hasiraπππ€£π90% of it ni donkey π€£π€£π€£
View: https://twitter.com/ThikaTowntoday/status/1730592462945591703?t=Mc3ByqLJbFZ5D_M33fKESg&s=19
I scored A in Maths kijana. Don't try me.Hebu fanya calculation zako hizo sasa tuone
Halafu ujicheke
unasema kwa siku Tanzania nzima inatumia 1,667 tones of meat correct?