Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Wacha tuwapokonye kila kitu mana wamezidi ujanja ujanja, nchi haina kitu lkn ujanja ujanja mwingi, na shida wala sio ujanja ujanja bali ni ujeuri wao wa asili, kama wangekuwa wastaarabu tungewaachia baadhi ya vitu lkn kwa jeuri hii tunapiga pini kila angle ili wafe wapungue mana wapo wengi sana watatupa shida kuwalisha wazembe hawa.
 
Expect makala ya malalamiko media zao!
 
Watanzania wengi vichaa!
Ndiyo maana tunasema tutaendelea kuwapiga pini mpaka akili ziwakae sawa, marais waliopita hawakuwa wanajua kwamba adui namba moja wa Tanzania ni Kenya, lkn Magufuli alipochukua hatamu akawaonesha watanzania adui yao namba moja, na kweli baada ya kuchukua hatua tukagundua 80% ya mapato yaliyopaswa kuja Tz yanakwenda kulisha midomo ya nyie mbwa msio na shukurani, yani mlikuwa mna survive kupitia Tanzania, sasa tunataka tuwabane mpaka mfe ili mpungue mana mtatupa shida kuwalisha, mpo wengi sana zaidi ya milioni 60.
 
Ndiii siku hizi yupo na serikali mambo poa.(green pasture)
 
Basi tujiandae kujenga ukuta wa Yeriko au electric fence pande hizo πŸ˜…
 
He cropped out that response!πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ What an idiot!
Geuza Ulale is another one so good at hiding his country's fuckups
 
Kwanza huu uwanja ulipaswa kuachwa peke ake apo alafu Lupaso ungejengwa pengine alafu huu wangeu renovate.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…