Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hii ndio hali naiona Kenya huko wanakokwenda ni pabaya sana, kwenye katiba yao ndivyo inavyosema?

Odinga anataka nini, kwanini wasimpe muda Rutto, au kwa vile si Mkikuyu?

Ukabila ni ugonjwa mbaya sana aisee.
Inatakiwa wauwane ili wapungue kama nature inavyotaka, hawa jamaa wapo wengi sana na kanchi kao ni kadogo, huwezi amini kanchi kao ni mara mbili na nusu ya Tz lkn wapo zaidi ya milioni 55, wasipokufa watatusumbua kuwalisha hawa kima, wacha wafe.
 
I told you about Kilimani, like this tower, 16 floors but still rising. It will be 25. And many more.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…