Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kwahyo Isaka to Kigali imekufa
 
kaka open up ur eyes! July wanasaini mkataba rasmi na Yapi Merkezi! Reli Kampala Malaba inajengwa!
 
kaka open up ur eyes! July wanasaini mkataba rasmi na Yapi Merkezi! Reli Kampala Malaba inajengwa!
Kampala- kigali made alot of sense to both rwanda and Uganda because of the trade volume between them. Uganda kujiunga na reli ya tz ilkua wishful thinking, there was no chance inge happen. But atleast now you have a chance with DRC because there's no way watajoin na rwanda
 
Tanzania still has a chance for share of Uganda's cargo, if Tanzania is to built her section to Tanzania Uganda border +400 km! Still we have an upperhand on u! See Mirama Hills! the focus should be Kaabale/Hoima region i.e. the Lake Albert region!


Feasibility study has already been done!

 
Na haweze kujenga reli museven mpaka mufkishe reli malaba na pesa ya kujenga hamuna na mchina kakataa kutoa mkopo kwasababu hamulipi madeni 😆😆 na mchina kashaona kua ni white elephant project tayari
 
Na haweze kujenga reli museven mpaka mufkishe reli malaba na pesa ya kujenga hamuna na mchina kakataa kutoa mkopo kwasababu hamulipi madeni [emoji38][emoji38] na mchina kashaona kua ni white elephant project tayari
Na Museveni ni mjanja anataka atakaye kuwa committed kumkaribia ndio aungane naye .


Mimi naona tungewekeza nguvu kubwa kumfikia Burund na DRC
 
Nguvu tumewekez DRC burundi na rwanda kwa uganda nguvu nyingi itatumika kupitia lake victoria mwanza
Halafu sijaelewa Museveni anataka awe ndio centre nini? [emoji16]anact uganda kama prize fulani hivi mara juba ,Mara Tz ,Mara Kigali ,Mara Kenya kote anakutaka yeye hajui aanzie wapi
 
kaka open up ur eyes! July wanasaini mkataba rasmi na Yapi Merkezi! Reli Kampala Malaba inajengwa!
Mkuu, ninaweza kuweka rehani hii account yangu, hivyo vitu ni ndoto za mchana, wewe umeona wapi ujenzi wa miundombinu mikubwa Kama hiyo inaanza kwa kusaini mikataba na mjenzi badala ya "Financer/Funder?", au nao wameamua kuanza ujenzi kwa kutumia pesa zao za ndani?.

Naomba unijulishe kitu kimoja, hivi kwa hali ya uchumi wa Kenya hivi Sasa ambapo hata mishahara tu wanategemea kukopa ndio walipe mishahara, wapi watapata pesa za ujenzi wa reli?, Kibaya zaidi ni kwamba kipande kilichokamilika kinatengeneza hasara wanashindwa kulipa deni, nani atakayeweza kutoa pesa zake ktk mradi ambao anajua wazi hauwezi kurudisha deni?.

Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…