Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

pwahahaha you are the "nimekaa nao " bandwagon. You equally think you own kiswahili laced with chagga and sukuma accent.........So it's both ways dear magufuli twat. ...Wenye kiswahili pia ni wakenya hapa coast province. kiswahili safi sana
Hahaha you own what?

Kiswahili is the property of Tanzania, do you want fact?
 



The 99 year lease has elapsed and all the white owned lands are in government hands...thanks to the new constitution it was slashed from 999 to 99 years. ....
Pliz update your brain on that....
what else were you saying. .. oh.....
your flow of language is flabbergasting and cantankerous so to speak. But nice try poor Tanzanian. ...we understand your situation
 
Hahaha when kiberian got the assurance of chai na mkate as the supper
 
kitu mtanzania anaweza sema fluent ya English labda ni wimbo wa happy birthday. na Christmas
Kiberian na mathare wakishajua kusema how are you, automatically they find themselves in harambee house?
 
Nimekaa nao nawafahamu wana tabia kama tatu kuu

Washamba sana (kuongea na mzungu ni prestige kwao)
Wabinafsi (ndio ukabila unatokea hapo)
Wanajifanya wajuaji lakini ni wajinga kupita maelezo
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
hahaha you are hiding behind the keyboard insulting Kenyans. ..hii East Africa ni sisi tumeshikilia kila kitu both positive and negative and that's just it.matusi haijiandiki usoni. ...
next salvo please LDC dwellers
povu...[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
dont take it personally lakini...tunawaelewa muliwekwa kwa system ya kijamaa
Na tunajivunia ujamaa ndio mana tuna maisha mazuri kuwazidi you will never afford standard of average Tanzanian in your entire existence mtazidi kufa na njaa na mifugo yenu tunataifisha ikiingiza tu pua zao Tanzania.

Mtakula moram hakuna kuleta trekta zenu Tanzania sababu hizo ndio zilikua zinawapa kiburi sasa mtajua Tanzania ni nini
 
ujamaa sio mbaya...imewaleta pamoja kama watanzania ila bado haijawatoa katika hali ya LDC na ombaomba kwa majirani

 
Don't take it personally
nadhani ilitakiwa uandike "don't take it personal badala ya personally.

wakenya mnajinasibu kukifahamu kingereza ilhali mnaandika broken english.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…