Geza Ulole
Platinum Member
- Oct 31, 2009
- 76,199
- 107,793
Tuje Mombasa? Huku Dar coach, Hanspaul na RSA wikifanya nn?Wacha hasira, Scania amepiga kambi Kenya sasa Golden Dragon ndio huyo kafwata.🤣🤣🤣 Tunawaletea services karibu, hakuna haja ya kwenda China mtakua mnakuja Nairobi au Mombasa.
Wivu.Me huwezi niambia kitu na kitu munafanya ni repairs tu. 🤣🤣🤣
Uliopitiliza mipaka,kwa jina rahis tunaita uchawiWivu.
Golden Dragon Assembly iko Kenya, you can't change facts. Vile hua munaundiwa Scania huku Kenya very soon hizo mchina pia mtakua muntoa huku.Tuje Mombasa? Huku Dar coach, Hanspaul na RSA wikifanya nn?
After inventing "warbus" tourvans, Arusha n Moshi come up with etourvan
Tanzania’s e-vehicle Tanzania, the East African natural resource-rich country, has endorsed a maiden rollout of elect ric safari vehicle at its flagship national park of Serengeti, in an effort to reduce emission. Mount Kilimanjaro Safari Club (MKSC) is a pioneer tour company operating in...www.jamiiforums.com
Scania inaundiwa wapi huko Kundustan?Golden Dragon Assembly iko Kenya, you can't change facts. Vile hua munaundiwa Scania huku Kenya very soon hizo mchina pia mtakua muntoa huku.
Assembly ya Scania pamoja na offices za East Africa region iko Kenya, najua inakuwasha lakini itabidii uzoee.Scania inaundiwa wapi?
leta assembly line tuione! Hapo tunaona vichwa viwili Mombasa port, freshly imported from Sweden!Assembly ya Scania pamoja na offices za East Africa region iko Kenya, najua inakuwasha lakini itabidii uzoee.
Nani amekudanganya hapo ni Mombasa port we mzee. 🤣🤣🤣🤣leta assembly line tuione! Hapo tunaona vichwa viwili Mombasa port, freshly imported from Sweden!
Nani amekudanganya hapo ni Mombasa port we mzee. 🤣🤣🤣🤣
VSAssembly ya Scania pamoja na offices za East Africa region iko Kenya, najua inakuwasha lakini itabidii uzoee.
see the sealine in the background!Nani amekudanganya hapo ni Mombasa port we mzee. 🤣🤣🤣🤣
Wewe umechizi.🤣🤣🤣see the sea in the background!
Si kwa ubaya ila vitu vyenu vimekaa ki [emoji3508]kali sn thus y Watz wanawadharau mno. Huku Tz ukisikia tunafanya ujue tunafanya kweli, nadhani wenyewe mnaona. Anyways, leo timu ya wananchi a.k.a Yanga inacheza leo kule Tunisia, angalia mazoezi yao na jinsi vifaa vyao kama timu fulani kutoka Europe, Dar es salaam Young Africans [emoji116][emoji116]Unadhani meli ni baiskeli intengenezwa na siku moja. [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] Hii ndio reasoning ya wabongo ambao hata baiskeli hamwezi tengeneza.
Wanaumizwa sn na maendeleo ya Tz [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Kweli nyie wakenya ni wanuka mavi [emoji1787][emoji1787][emoji1787] Kwahyo mara hii tayari unadai kwamba Mv Mwanza tumefanyia repair.? [emoji1787][emoji1787][emoji1787].. umia vizur tako wewe [emoji116].
mtu umetoka Murang'a utajua vp that horizon is the sea!Wewe umechizi.🤣🤣🤣
Walipoona tunajenga Mv Mwanza nao wakaanza kujikusanya kusanya kijua kali jua kali wakaanza kuokota okota machuma nao wanajenga meli, cha kuchekesha zaidi sasa ni kwamba kazi ya kupiga bati na kupaka rangi wamewapa vilaza kdf wee subiri uone ngoma itajibu sio mda mrefu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Ajabu kweli.. hao jamaa wapo kutupinga tu [emoji23][emoji23][emoji23].. meli imeanza kupostiwa humu kuanzia ni chuma moja moja .saiv huyo kichaa anadai eti ni repair .. [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Si uchawi huu
Wewe unajua Kenya kunishinda, sio?😂😂😂mtu umetoka Murang'a utajua vp that horizon is the sea!
Sure, Wakenya ni Mavi kabisa hata chakula tunachowapa ni nafuu tuwape mbwa lkn co hawa, wana roho mbaya sana.Du sio kwa chuki hizo budda!!
Unajua kuna kipindi nilikuwa najidanganya kwamba niache kuspeak ill for my fellow Afrikans na tuongee lugha moja as Afrikans kama kudevelop our cities and build our economies.
Lakini nimekuja kugundua hicho kitu hakiwezekani, hapa Afrika Mashariki labda sisi tu ndio tunaweza kuishi namna hiyo given the historical facts za kuchukulia Waafrika wote kama ndugu zetu tena kwa kuwakaribisha na kuishi nao na kutoa mali zetu na uhai wetu kwa ajili yao. Lakini ona walivyotugeuka?
Na hata hawa ndugu zetu hapa Afrika Mashariki (hasa Kenyans) hawana mentality hiyo, kwao sisi ni adui zao na wako standby kutumaliza wakipata nafasi, hawatupendi, wanatuonea wivu na mbaya zaidi wanatuchukia. Kiongozi yoyote atakayeamua kucheka nao na kuwakaribisha ‘chumbani’ ajue katumaliza kama nchi na hatufai kabisa. Hawa sio wa kucheka nao, ni wa kuishi nao kinafiki tu na kuwafanya fursa. Rais Samia ajitahadhari sana, zile sifa walimpa kwenye birthday yake kuna jambo, akiingia mkenge ameisha na hatutamsamehe. Hawa ni mumiani kabisa, blood sucking vampires. They can turn you to a meal anytime. Ni wa kukaa nao mbali kabisa kama takataka za mitaro ya Kibela.