Jay456watt
JF-Expert Member
- Aug 23, 2016
- 10,356
- 7,994
😀😀umekuwa jirani mzuri eti...😀😀mwisho wa siku hawa ni jirani zetu tu...yakitokea machafuko kwao nchi ya kwanza kubeba mzigo wa kuwasaidia ni tanzania na mikoa ya kwanza itakayoanza kupokea mafuriko ya wakimbizi ni arusha,kilimanjaro na tanga kwa upande wa mombasa.
hivyo basi hatuna budi kuwaombea amani.
Hebu onesha tusi kwenye hiyo post. Au unahamu ya kutukanwa? Mtafute madam engineer from mombasa ndo anayaweza, mimi matusi kwetu mwiko. After all sinaga hulka ya kuiga mtu so ntaishi kama nipendavyo, nadhani umenielewa my lovely bro from kibera.sawa...ila tulia...hasira nyingi na matusi hazitakusaidia...waige wenzako kina ichoboy na kadoda..
haya basi jirani yangu yaishe...nina zawadi ndogo nataka nikupe nduguHebu onesha tusi kwenye hiyo post. Au unahamu ya kutukanwa? Mtafute madam engineer from mombasa ndo anayaweza, mimi matusi kwetu mwiko. After all sinaga hulka ya kuiga mtu so ntaishi kama nipendavyo, nadhani umenielewa my lovely bro from kibera.
kwel kabisamwisho wa siku hawa ni jirani zetu tu...yakitokea machafuko kwao nchi ya kwanza kubeba mzigo wa kuwasaidia ni tanzania na mikoa ya kwanza itakayoanza kupokea mafuriko ya wakimbizi ni arusha,kilimanjaro na tanga kwa upande wa mombasa.
hivyo basi hatuna budi kuwaombea amani.
Nashukuru jirani, kumbe ulikua na hamu ya matusi sio, hongera. Hayo si mshazoea kuyakalia mkienda mombasa beaches, najua unahamu na hilo dole, its weekend u knw, unaonaje ukichukua tiketi ya gari moshi from kibera to mombasa ukaungane na engineer kuyakalia??? All the best mzee wa kuyakalia, enjoy your weekendhaya basi jirani yangu yaishe...nina zawadi ndogo nataka nikupe ndugu
Nashukuru jirani, kumbe ulikua na hamu ya matusi sio, hongera. Hayo si mshazoea kuyakalia mkienda mombasa beaches, najua unahamu na hilo dole, its weekend u knw, unaonaje ukichukua tiketi ya gari moshi from kibera to mombasa ukaungane na engineer kuyakalia??? All the best mzee wa kuyakalia, enjoy your weekend
Those tunnels are many in Mining areas, it neither a big deal in Tanzania.check ou this tunnel...first in EA
unajihaibisha.....haya basi jirani yangu yaishe...nina zawadi ndogo nataka nikupe ndugu
zawadi hii hapa
🙂🙂🙂🙂😀😀
achana naye maana kwa hiyo nyanja atapotea ......hatujui vizuri watz...achana nayeNashukuru jirani, kumbe ulikua na hamu ya matusi sio, hongera. Hayo si mshazoea kuyakalia mkienda mombasa beaches, najua unahamu na hilo dole, its weekend u knw, unaonaje ukichukua tiketi ya gari moshi from kibera to mombasa ukaungane na engineer kuyakalia??? All the best mzee wa kuyakalia, enjoy your weekend
Hahaha utadhan imepigwa radi[emoji3][emoji3]Matatu culture captured this one in rongai
english used by this PLO lumumba wannabe is cracking my ribs with laughter.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
ukisikia kingereza cha kubumba bumba ndio hicho...vocabulary zake hata ukizi-google,huwezi pata maana...ni ukatuni mwanzo mwisho.Ngeli yake[emoji1487][emoji1487][emoji1487]..cjui anamix na kikwao huko