Nimemuliza aweke flyovers Tatu operational yeye ananiekea za under construction. That just shows you that Tanzania hakuna flyovers and that's why wanaeka hadi zile bado zinajengwa.Flyover tatu pekee unataka kujilinganisha na Kenya? You people are jokers.
Flyover tatu pekee? Thika Town has the same number of flyovers and more planned.Soma alichouliza mwenzio Malaya wewe kabla ujibu.
Hapo kanavyosema "due to our high demand of electricity" utadhani labda wana demand kubwa kama China au US kumbe MW wanazozalisha hata 3000 hazizidi, Wakenya yn sifa wameumbwa nazo wallahi [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Tunazalisha umeme nyingi kuwaliko nyinyi na pia demand yetu iko juu kuwazidi. Huo ndio ukweli hamtaki kusikia. Or is it a lie demand yetu iko juu kuwaliko na pia ni uwongo kwamba tunazalisha umeme nyingi kuwaliko?expand...
FYI, bwawa la JNHPP litazalisha umeme mwingi kuliko umeme wote mlionao Kenya, alafu unaposema demand yenu kubwa unamaanisha nini, yn demand haifiki hata 2000Mw ndio kubwa?And that was my point bongolala. Kumbuka tunazalisha umeme nyingi kuwaliko lakini bado hatuwezijaribu kuelectrify our sgr due to higer demand of electricy in Kenya. If you read the link you just shared here, this is what the MD of KRC said: However, Kenya Railways Corporation (KRC) managing director Mr Atanas Maina said in a television interview last month that the country lacks the reliability of supply needed to sustain the operation of an electrified railway. “It was something that we would love to have, however, the country does not have a dependable source of electricity,” he says.
Nyinyi mnazalisha umeme kiduchu, mko na low demand ya hiyo umeme kiduchu mnayozalisha which enabled you to electrify your sgr kisha mnajiona wababe! Yachekesha sana!
Tunazalisha umeme nyingi kuwaliko nyinyi na pia demand yetu iko juu kuwazidi. Huo ndio ukweli hamtaki kusikia
Kwani Huwa unachimba shimo kutumia makucha. Fingers zako zinafanana na za mtu wa kuchimba kaburi🤣😂😂Watchman mwenye pesa yake mtaani, wewe unamiliki nn zaidi ya itel phone unayotumia kupiga kelele na kupost picha zenye ukungu humu JF, pocket money [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2453578View attachment 2453579View attachment 2453580View attachment 2453581
JPM was never open in anything. He loved getting credit even where he doesn't deserve. If he lied to you people about a serious health issue like Covid-19 what makes you think he couldn't lie about the funding of your mega projects?Tully, some of what was said here was trolling but JPM was very open about which project was funded by the GOT and which one was not. Do you think Akinwumi Adesina was frequently visiting Tanzania to see wild animals?
There we go again, what did he lie about covid?JPM was never open in anything. He loved getting credit even where he doesn't deserve. If he lied to you people about a serious health issue like Covid-19 what makes you think he couldn't lie about the funding of your mega projects?
Najua ni Tanzania lakini wakati mwingine akili kama inataka kukataa.Ukitaka kuwaharibia siku wakenya weka hii pichaView attachment 2453098
Kubeba rungu sio rahisi, nani alikuambia usitie bidii shuleni. 🤣 🤣 🤣Watchman mwenye pesa yake mtaani, wewe unamiliki nn zaidi ya itel phone unayotumia kupiga kelele na kupost picha zenye ukungu humu JF, pocket money [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2453578View attachment 2453579View attachment 2453580View attachment 2453581
Ebu angalia fingers zake. Jamaa kamepitia mashida tupu😂😂🤣😂Kubeba rungu sio rahisi, nani alikuambia usitie bidii shuleni. 🤣 🤣 🤣
Vidole za soja zinaonyesha vile anapitia shida. Vidole zimebeba rungu hadi zikachapa, shauri yake hio, si alikataa kubeba kalamu.Kwani Huwa unachimba shimo kutumia makucha. Fingers zako zinafanana na za mtu wa kuchimba kaburi🤣😂😂
View attachment 2453600
Usipate tabu mkono mzima huu hapa [emoji116][emoji116]My friend you are really suffering. Now I know why ukipata tu pesa kidogo hivi unapost huku. These fingers signify suffering and poverty [emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787]
View attachment 2453604
Hiyo 2000 ni kubwa kushinda yenu.FYI, bwawa la JNHPP litazalisha umeme mwingi kuliko umeme wote mlionao Kenya, alafu unaposema demand yenu kubwa unamaanisha nini, yn demand haifiki hata 2000Mw ndio kubwa?
Unajifanya sasa hujui?😂😂There we go again, what did he lie about covid?
Bedsheet pia sijui imetolewa kwa midomo ya ng'ombe, ona vile imekunjana kunjana 🤣🤣😂🤣.Usipate tabu mkono mzima huu hapa [emoji116][emoji116]View attachment 2453606
Peak demand yenu kwa ss kama yetu haifiki 2000mw, ila cc SGR ikianza operation tutakuwa mbali sn.Hiyo 2000 ni kubwa kushinda yenu.
Vidole za kushika rungu kabisa. 😂 😂 😂Usipate tabu mkono mzima huu hapa [emoji116][emoji116]View attachment 2453606
🤣🤣🤣 anatuonyesha ten dollars, hajui hio ni thao moja pekee.Bedsheet pia sijui imetolewa kwa midomo ya ng'ombe, ona vile imekunhana kunjana 🤣🤣😂🤣.
Mashida imekukula bana, anyway I can't blame you for being watchman. Najua mashida ndio imekuweka huko😂😂😂
View attachment 2453608
Wewe hata simu ya kupiga picha huna, I bet kama uko na kazi wewe [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] anatuonyesha ten dollars, hajui hio ni thao moja pekee.
This is the problem with lack of proper education. So unadhani your SGR will increase your electricity consumption from 1000MW to over 2000? Elimu mbovu.Peak demand yenu kwa ss kama yetu haifiki 2000mw, ila cc SGR ikianza operation tutakuwa mbali sn.