Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Bwawa la JNHPP limekimbiza watu, walidhani tunatania, kila siku huwa nasema humu uchumi halisi wa Tz ni $150b wanabisha [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Usikute anazama inbobo kuomba kazi! Hawa watu mapunga sana..!
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣alivokosa lamboghini urus kaenda kuiba gari ya uganda sasa najiuliza uongo ule unamsaidia kitu gani yani bado wanamaisha yakudanganya vitu havina msingi kila kitu wana fake mpaka maisha yao wana fake
 
Tunawajua!
 
Karibuni mfike hata 50%. Kenyans are smart, we will buy your power so that our access can reach 100%. Infact Kenya ndio itakuwa wa kusema, mkijivanya vichwa ngumu tunawaacha na kuendelea na kununua from Ethiopia.

 
Karibuni mfike hata 50%. Kenyans are smart, we will buy your power so that our access can reach 100%. Infact Kenya ndio itakuwa wa kusema, mkijivanya vichwa ngumu tunawaacha na kuendelea na kununua from Ethiopia.

View attachment 2452449
Keshakubali kwamba tutawauzia umeme, kiko wapi sasa, watu kujeniiii [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Watchman kwani leo hujaingia job?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…