NairobiWalker
JF-Expert Member
- Oct 31, 2012
- 17,296
- 19,654
🤣 🤣 🤣 sawa bro, nimekuonyesha maoni yake. Wewe unaweza yachukulia vile unataka ile mimi nitayachukulia vile alivyoyatoa.Lazima mumpe views za kutosha Ulifkir ni mjinga huyo.? Anaweza andika chochote ili muangalie video yake
Hili eneo likipata investments kubwa kubwa, litakua ni eneo tishio sana hapa EA
Hiyo ndio biashara mzee🤣 🤣 🤣 sawa bro, nimekuonyesha maoni yake. Wewe unaweza yachukulia vile unataka ile mimi nitayachukulia vile alivyoyatoa.
Tazama video ujionee kama jiji liko sawa ama la and make your own opinion kuliko kujisumbua ukiponda maoni yake kisa ameisifia Nairobi.Hiyo ndio biashara mzee
Hapa ulikuwa skycity mall ama?
Nione nini sasa ambacho sikujui kuhusu NAIROBI.?Tazama video ujionee kama jiji liko sawa ama la and make your own opinion kuliko kujisumbua ukiponda maoni yake kisa ameisifia Nairobi.
Hiyo ndio location BossHapa ulikuwa skycity mall ama?
Kama Jo'burg mwanangu [emoji8][emoji8][emoji7][emoji1241][emoji91]
Unaweka picha za uzinduzi, yenyewe hii hapa Thika jua kali highway [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Kwa wale wenye kusema Thika Road haina Road Markings.
Hapo ilikua hta bado achaa kujifurahisha hapaUnaweka picha za uzinduzi, yenyewe hii hapa Thika jua kali highway [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2326902
No.You're such a low barrel peasant.so because the opposition praised a process,the process should be redundant?
Ndiyo maana tunaiita Thika jua kali highway, road haiwezi kujengwa kwa style hii, hakuna ujenzi wa hivi Tz.Hapo ilikua hta bado achaa kujifurahisha hapa
What does that even mean.you have to understand democracy does not come easy,this is something that started in early 1990s.We have lost many people over this.unlike ujamaa where you have to accept what you are told by your government.No.
Should be a praiseworthy process Matembele a spinach-boy feels so.
Huyo kilaza amekua akirudia hiyo picha humu for years mimi nacheka tu. Picha yenyewe hata barabara haijakamilika, street lights hazijawekwa, guardrails za katikati hazijawekwa. Yani ng'ombe ni ng'ombe tu.🤣🤣Hapo ilikua hta bado achaa kujifurahisha hapa
Violence, killing each other and elections disputes yearly indicate democracy?.What does that even mean.you have to understand democracy does not come easy,this is something that started in early 1990s.We have lost many people over this.unlike ujamaa where you have to accept what you are told by your government.
In maybe 20years we will have fully reached where we want .but for you,men you ain't see shit yet.