Iko wazi sana, akili yako ni kavu haufichi chochote, umeumbuliwa kubali tu yaishe, ujinga sio ugonjwa ni laana ba mzee.., nenda ukafanyiwe tambiko bana, haina dawa nyingine, better ignorance, u can acquire knowledge to alleviate ignorance, but foolishness and stupidity, nah., 😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂kwa akili yako unadhani silijui hilo yaani umetapika utumbo wote pasipo kuelewa ni kwanini hiyo post nimeipost..ha haaaaaaaa
kweli chokoraa ni chokoraa tu
Of course it is emptywacha ubishi wakishamba proof si umepata picha hapo unataka proof gani au unataka niwe juu ya hiyo express way nikiwa natembea kwa miguu..
hiyo express way ni empty hauna cha kutuambia tafuta shughuli nyingine ya kufanya
unajua hapo ni wapi kweli?. afadhali hayo majengo ya residential mitaani sio huu upuzi ambao umetapakaa na kuzunguka jiji lote in 2022👇 👇 👇 .,utasikia hili ndiyo jiji kuu East sfrika ..kwa udongo huu na majengo chakavu
nairobi ni hovyo sanaView attachment 2271354
Umenyonga an idiot mapema, wivu ni mbaya 😂😂😂😂😂😂.,
Haya ni majinga a.k.a majitu ya kupigwa na miradi tembo mweupe, kuna limoja hapo juu eti linasema tunaionea wivu expressway nmecheka sn, eti mm na akili zangu timamu nionee wivu mradi usio na tija? Yani nchi yangu inajenga miradi yenye tija kwa wananchi na yenye thamani kuliko miradi yao alafu nionee wivu road [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Haya sasa barabara hilo hapo lishaanza kubomoka niambie tena kwamba naona wivu, daily dosage on flick [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2271114
It is physics bongolalas, beyond your comprehension levelswatakuambia kuwa hayo ni masuala ya earth quake
Hii expressway inawakosesha amani right from day oneUmenyonga an idiot mapema, wivu ni mbaya 😂😂😂😂😂😂.,
Ni zile MSE walls za matofali!Expressway imeshaanza kurudisha chenchi 😅😅😅😅
View attachment 2271101
Rub it on their faces hadi wanyooke 😂 😂 😂 😂 😂 , walisema haitajengwa kamwe, the reason we post day in day out, by end of July we go to Mombasa, Uhuru will be commissioning completed roads and bridges..., wataumia zaidi, nchi yao haisongi, miradi inajikokota, so ni wivu inawasumbua.., watu wa nchi kubwa ya city moja, CBD moja, uchumi hafifu, hawaniambii chochote😂😂😂😂😂😂😂Hii expressway inawakosesha amani right from day one
Safiii sana wanavibeeee ....
nilichokiona ni mnatuharibia tu kiswahili kakitu ndiyo niniKenyan phrases to the world. Watanzania watasema these phrases started from Tanzania [emoji23][emoji23]
View attachment 2271361
yaani nimecheka sana..wanatuharibia lugha hawaHell no! Hamna Mtanzania anasema sipangwigwi au kakitu kidogo! Tuma na ya kutoa is pretty common [emoji23][emoji23]
jiulize mwenyewe kamandaNairobi gani sioni mathree kwa stage.
bange unazovuta achana nazo mzee zimekukataa totallyIko wazi sana, akili yako ni kavu haufichi chochote, umeumbuliwa kubali tu yaishe, ujinga sio ugonjwa ni laana ba mzee.., nenda ukafanyiwe tambiko bana, haina dawa nyingine, better ignorance, u can acquire knowledge to alleviate ignorance, but foolishness and stupidity, nah., [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]