joto la jiwe
JF-Expert Member
- Sep 4, 2017
- 26,111
- 46,621
Why you don't stop coming to Tanzania with all those tortures you go through?, The reason why we torture you is to discourage your, we don't need you down here[emoji1][emoji1][emoji1]Thats why i bought a Tz car, manze kenyan plates in tanzania is torture weeh, my tz car i use it sometimes in kenya na si sumbuliwangi sana
manake naona unapost uchafu bin ushuzi 😂😂😂😂 siku hzi umekuaje budaa au ndio uzee sasaHapo ni maeneo flani ya Istanbul, Turkey.., kwani hupajui wewe? 😂 😂 😂 😂 😂
View attachment 2268451
View attachment 2268506
View attachment 2268457
View attachment 2268458
Lengo la kuwafanyia hivyo ni kwamba hatuwataki huku mtatuletea wizi, rushwa, ujambazi na ukabila, be safe, stay home.Disgusting police. Mimi naamini chenye nilishuhudia.
Especially na hao wanaovaa uniform za white lakini chafu.
And the harassment is targeted at Kenyans. Not locals. Kwa msururu wetu, only the Kenyan cars got stopped every few kilometers for targeted harassment.
Na hongo wanataka kwa shilingi ya Kenya, sio hio yenu ya madafu.
Almost billion 50 zinajenga University mpya ya usafiri wa anga NIT
🤣🤣🤣👇👇👇👇
Watu hamtakiwi na mnaletewa kila aina ya karaha lkn bado mnakuja tu, basi mvumilie mateso mnayoyapata na niwaambie tu Wakunya ni kwamba Watz wengi wameshaona wakunya ni washenzi na huu mkasa wa maasai ndio umezidi kuharibu so kifuatacho ni mateso zaidi kwa Wakunya ndani ya Tz.Lengo la kuwafanyia hivyo ni kwamba hatuwataki huku mtatuletea wizi, rushwa, ujambazi na ukabila, be safe, stay home.
Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
Hapo ni maeneo flani ya Istanbul, Turkey.., kwani hupajui wewe? 😂 😂 😂 😂 😂
View attachment 2268451
View attachment 2268506
View attachment 2268457
View attachment 2268458
Watu hamtakiwi na mnaletewa kila aina ya karaha lkn bado mnakuja tu, basi mvumilie mateso mnayoyapata na niwaambie tu Wakunya ni kwamba Watz wengi wameshaona wakunya ni washenzi na huu mkasa wa maasai ndio umezidi kuharibu so kifuatacho ni mateso zaidi kwa Wakunya ndani ya Tz.
Sasa hii ngoma itakuwa kwa ajili ya mafunzo au? Nieleweshe hapa sijaelewa mkuu.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Ukiwaona hawatakiwi Tanzania na bado wanangangana kuja ujue kwao kumeoza hakuna mfano.
Ni kama wanakuwa safe wakiwa Tanzania kuliko wakiwa kwao failed state.
Ndio maana wanauziwa kilo mbili ya unga kwa buku nne na kitu. [emoji23][emoji23][emoji23]
Zipo 3Tena sio moja, angalia mbele kule background kuna nyingine (NIT)
Kuna wakati Jpm alisema watanunua ndege kama 3 hivi, kwa ajili ya NIT kuboresha mafunzo ya marubani.Tena sio moja, angalia mbele kule background kuna nyingine (NIT)
Ok nmekumbuka, lkn haya madude si nayo yataweza kubeba abiria haya.Zipo 3
A bongolala at his bestWhy you don't stop coming to Tanzania with all those tortures you go through?, The reason why we torture you is to discourage your, we don't need you down here[emoji1][emoji1][emoji1]
Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
Sasa unanitorture aje na sina kenyan plate[emoji1787], you dont stop living because people hate you, there are better things to doWhy you don't stop coming to Tanzania with all those tortures you go through?, The reason why we torture you is to discourage your, we don't need you down here[emoji1][emoji1][emoji1]
Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
cc Kennedy 0000Watu hamtakiwi na mnaletewa kila aina ya karaha lkn bado mnakuja tu, basi mvumilie mateso mnayoyapata na niwaambie tu Wakunya ni kwamba Watz wengi wameshaona wakunya ni washenzi na huu mkasa wa maasai ndio umezidi kuharibu so kifuatacho ni mateso zaidi kwa Wakunya ndani ya Tz.
Im sure mnadhani ni flight simulator, its use ni kutrain cabin crew for emergencies, hongera kwa NIT though for such upgradesTena sio moja, angalia mbele kule background kuna nyingine (NIT)